Hạng D
29/3/17
1.404
11.165
113
Thằng gogo này lúc nói về cái voucher là hiểu trình nó đến đâu rồi. Vào xem toàn clip xàm
Mình đi merc bi đọng nước đèn pha, hư nút lên xuống kính (xe mới mua nhé) vào hãng thì họ nói cái đó là hấp hơi nước, bình thường. Còn nút lên xuống hư là phải thay, hết 8 chai.
Còn thắng xe kêu kịch kịch thì cứ hỏi các bác đi merc nhé, xem có kêu không. Rồi lỗi sạc không dây, lỗi màn hình...thì đầy nhưng chả ai quan tâm.
Vấn đề cách cư xử của người dùng với các hư hỏng đó thôi, giống như người khác có sai mà mình nhục mạ hay đánh họ thì lỗi lại thuộc về mình
Vài dòng
Mịa ông nói theo cách của thằng có tiền, còn ku em nó bỏ cả tỏi mua chiếc xe đầu tiên...

• Like
Reactions: Hungthan05
Hạng C
23/5/13
834
929
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
VF e34
Tính cọc đặng mua thêm e này, mà tin tức vậy nên thui, rút lui. dẫu sao cũng mong Vinfast sớm vượt qua sự cố & đối xử với khách hàng tốt hơn.
vẫn muốn ủng hộ hàng việt, tạm gác xe của vin lại mấy năm.

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
26/1/11
1.166
1.217
113
giờ PR nổi như cồn rồi, cả trái đất lều bít tới mình.... :D . điều lạ là case này đang hot mà cái hội tiu tùng sao hông thấy lên tiếng nhĩ, theo quy trình chắc phải đợi đồng chí lai chim gửi đơn qua đường bưu điện rồi, :rolleyes:

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and No[2]
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thằng này ăn tiền là chắc. Nếu nó làm đúng sự thật đã k gỡ đoạn youtube nhanh vậy.
Lũ tự nhục và dlv sẽ vào múa rất dữ.
Vụ gỡ clip là công an ép gỡ mà bác.

• Like
Reactions: Golddad
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
VF e34
Tính cọc đặng mua thêm e này, mà tin tức vậy nên thui, rút lui. dẫu sao cũng mong Vinfast sớm vượt qua sự cố & đối xử với khách hàng tốt hơn.
Nên vậy đi bác. Em cực ghét thói dùng tiền đàn áp người tiêu dùng. Dr ruồi là điển hình, em đaz tạch luôn tự dạo đó đến giờ,

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
ông hoàng này đã khẳng định trong mấy video của ổng là xe zin 100% và có vài lần đi bảo hành còn có có clip và văn bản quay lên
vin dùng tiền lái dư luận ông hoàng này độ đèn nhưng lúc hỏi lũ seeder của vin bằng chứng thì tung được lên mỗi hình cái cmt facebook của thằng ất ơ nào đó.xong cả lũ đi share cái hình =))

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: No[2]
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Vụ gỡ clip là công an ép gỡ mà bác.
Có ko bác? Sao em nhớ công an nói là chưa biết gì hết? Em cũng đang kiếm thông tin là clip đó bị buộc gỡ, bị report hay tự gỡ. Thằng bạn Vin nô của em nói là tự gỡ :mad:

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Có ko bác? Sao em nhớ công an nói là chưa biết gì hết? Em cũng đang kiếm thông tin là clip đó bị buộc gỡ, bị report hay tự gỡ. Thằng bạn Vin nô của em nói là tự gỡ :mad:
đó là báo nước ngoài nói
báo nước ngoài hỏi vinfast là vin gửi đơn tố cáo tới CA nào ? thì vin từ chối trả lời
Nó thử hỏi bên trụ sở ca tp hcm thì bên đó bảo ko biết gì về vụ này

Theo ông utuber thì ổng đã bị ca mời lên làm việc và phải kí vào biên bản gì đó (lúc này chưa có luật sư )
Tui đoán là CA bắt phải gỡ xuống vì bị làm đơn tố cáo
Theo nguyên tắc thì phải chờ bên chính quyền như tòa án,công an có kết luận cuối cùng cái clip có bôi nhọ vin hay ko? ko thì mới dc đăng,còn có thì ko dc đăng.Bây giờ tạm thời bắt buộc phải gỡ xuống để tránh,nếu trường hợp clip có bôi nhọ thì sẽ ảnh hưởng nặng nề thương hiệu ng ta .Vì có trường hợp đối thủ cạnh tranh chơi xấu nên phải phòng trường hợp như vậy

Kiểu như xây nhà bị hàng xóm kiện cáo.cứ khi nào có kết luận giải quyết xong thì mày mới dc xây tiếp ấy
Vin tính theo nước dùng cách này để buộc ông kia gỡ xuống clip,chờ vụ này kiện cáo 1 thời gian dài thì sẽ chìm nghỉm nhưng ai ngờ nó nổi lên nhanh dữ vậy =))

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Không có chuyện tự gỡ nha bác, Video có số lượng xem rất đông, thu nhiều like, share thì ngu gì tự gỡ??? Có ai làm youtube kiếm tiền mà tự gỡ???

• Like
Reactions: Osin and No[2]
Hạng F
29/10/16
11.564
22.046
113
Pháp
Coi chừng OS nầy cũng bị gở luôn nha ....các bác nào tiêu cực bình luận VF ở VN thì có CA mời uống trà, ở Mỹ thì CIA mời uống Whisky còn ở Pháp thì Phòng nhì khui champagne ... :) :) :)

VF e34

Em mới đầu cũng định, nhưng qua cú nầy em thấy chán rồi. Có lẽ "phải theo đường bác đi thôi " .

Nói chứ em đang suy nghĩ là nếu doanh nghiệp mà được hỗ trợ của chính phủ sau lưng thì không sớm thì muộn sẽ ra khỏi cuộc chơi của thế giới . kh biết VF có không ? cái nầy em không biết