Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
RE: Baby in car

có con gái thích thật ;)

có lần vượt đèn ... vàng nó hỏi "sao thế?" [8|] lỡ vứt cái miếng ni lông bọc cái ống hút sữa xuống đường nó kêu "bố làm ô nhiễm môi trường" :)

Trích đoạn: kebab

..còn con gái em 3 tuổi lên xe là tự giác gài sít beo....lần nào em ko gài nó còn nhắc...người khác trên xe ko gài nó cũng nhắc...:)

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

E thì có thằng cu 2 tuổi có khi thích ô tô còn hơn cả em ấy chứ. Ông ngoại chiều nó nên cứ cho nó ngồi luôn ở ghế lái để nó được cầm vô lăng. Đến khi mình lái nó cứ đòi "Để Bim lái cho, để Bim lái cho" (Thằng cu nhà e đặt tên ở nhà là Bim), không cho thì nó cử rẫy lên khóc thế mới khổ chứ.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Nếu bác muốn hết khổ và Bim cũng vui: Thêm 1 volant nữa bên phụ, Bim tha hồ lái, ông ngoại lại khỏe.

Hạng C
22/2/06
649
4
18
38
http

mua cái đề can có hình baby in car ở đâu hả các bác

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Các bác định dán "Baby on board" để thỉnh thoảng sang Tàu hay Lào, Căm pu chia, dân bên đó nó biết là có con nhỏ à? [8D] Sành điệu đấy chớ! Nhưng mà tui là dân Việt nam, chẳng hiểu thế nghĩa là gì. :D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Có 2 cách mua đề can/ tấm dán có chữ baby on board:

Thứ nhất: các shop bán đồ trẻ con, nhưng không phải chỗ nào cũng có, đặc biệt có cả bằng tiếng Việt (tôi đã nhìn thấy rồi). Qua bên Sing thì nhiều lắm.
Thứ hai: cách này miễn phí......dán V-Kool :D

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Bác mua ghế cho em bé đi. Tứ Cường đường Hai Bà Trưng bán 1,65triệu \, hàng của Korea, Bảo đảm nhóc của anh sẽ không ngọ quậy được. Em sai rùi, hàng cũng tốt lắm.

Hạng B2
21/4/06
146
0
0
51
HALOI

Chiều qua em vừa tet, Em xin báo cáo các bác: lúc đầu không quen hắn gồng mình lên còn khóc nhè nhưng được mẹ ngồi cạnh và đi được 1 đoạn thì đỡ hơn. Chắc phải có Time. Còn em không bao giờ dán BABY IN CAR vì sợ chương trình Ở nhà chủ nhật VTV3 mời lên thì cả nước biết em có vợ rùi:D:D:D

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

BABY mới 1 tuổi mà bắt ép nó ngồi như vậy thì nó khó chịu lắm ,mà nó la khóc thì mình còn khó chịu hơn và còn dễ mất tập trung . tốt nhất là nên có thêm một người lớn đi cùng và cùng ngồi sau với nó , nếu vợ cả bận thì ta có thể cho Osin đi theo ....càng tốt:D:D

Hạng B2
24/3/06
145
0
16
42

các bác có con nhỏ cũng thú vị quá chứ, đọc bài của các bác mà em nôn có baby quá trời :D