Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
RE: Bác đã thấy em này bao giờ chưa ?

Em mới thấy từ ảnh bác post: Chạy nó chừng vài chục Km chắc cái bàn tọa phải tân trang qúa hihi: Nhưng làm gì được ngồi lên đấy.[:eek:][:eek:]

Tập Lái
28/3/06
14
0
0

27 năm nay em mới thấy đó bac Chain ah . Đẹp quá nhung làm sao đù sức ngồi lên để chạy hả Bác ?

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

:D:D:D:D:D
Thử tưởng tượng đang chạy với speed khoảng 80km/h,thắng gấp,ngưòi bị đẩy về phía trước ====>> cái í dập vào cái thanh tuy-nen gồ lên ở giữa =====>> tèo chú nhỏ

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Xe này thì đổ được bao nhiêu xăng, mà đổ đầy rồi thì chạy được mấy mét? [8D]

Hạng B1
20/9/04
54
0
6
42

Có em Bim Seri 5 bên cạnh cũng độ mâm, chắc gian trưng bày của hãng độ mâm nào chăng

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

ngồi con này mà thắng gấp bác chạy lên bình xăng ngồi được thì quá hay đấy
bác chain: thấy rồi.không chính xác nhưng cũg thuộc dòng chopper.ngồi thử nhưng chưa được chạy
mua con này phải ở biệt thự.garage thường không có chỗ quẹo.mà chay mấy con này khỏi sợ đổ xe:D

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Bác nào rảnh mở truyền hình cáp lên coi đài Discovery, em thấy có chương trình American Chopper có nhiều xe như vậy lắm

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

:D con nay` đẹp nhưng là sao chạy lên lề đường mà không chạm gầm được các bác nhỉ? Vậy nên chác không bao giò chạy được ở VN

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

loaih xe như thế này ( chopper ) thì anh em thấy nhiều rồi , còn chính xác như em này thì chưa , vì hình như cả thế giới có 1 em :D , vì thường các hãng làm xe chopper thường chỉ làm duy nhất 1 con và theo 1 chủ đề hoặc theo đơn đặt hàng của khách hàng - khá nổi tiếng trong lĩnh vực chopper này có OCC ( Orange Country Chopper ) đã từng làm 1 em chopper cho Amstrong ( đua xe đạp ) - mà khi cái xe hoàn tất bạn nhìn vào là đã thấy hình dáng 1 chiếc xe đạp đua trong đó hơn alf xe máy , vì có cả mô phỏng theo chiếc mũ đua , rồi chi tiết trên xe như các tay , côn , ga ,tay lái là giống chiếc xe đạp đua mà Amstrong đã đua , hoặc là họ (OCC ) đã làm 1 chiếc chopper theo đơn đặt hàng cho hãng CAT ( Caterpilar ) các chi tiết trên xe toát lên dáng vẻ 1 chiếc máy công trường , như ống xả như ống xả máy ủi , các chi tiết xe vuông vức và chắc chắn và còn nhiều chiếc chopper nữa mà vẻ đẹp của chúng làm cho chúng ta , kể cả những người khó tính về thẩm mỹ, hay nhưng người không biết tí ti gì về xe máy cũng phải mê mẩn và trầm trồ thán phục và nữa OCC chỉ là 1 trong nhiều hãng to nhỏ chuyên làm chopper trên thế giới .
cheer !!!!!!!!!!!