Hạng C
2/1/08
678
7
18
Mấy hôm nay trên OS có 1 việc hơi....lùm xùm của FFC ( chắc bác và mọi người biết ). Có 1 số người không phải là thành viên OS có PM cho em, nói là Oser nhà ta đang...đấu khẩu lẫn nhau. Em xin góp ý kiến là các chuyên mục tại khu vực các chi hội, các chuyên mục dành riêng cho thành viên nên lock lại, cần phải có đăng nhập của thành viên mới xem được ( để ở chế độ private như các trang web khác ) như vậy sẽ hay hơn. Một số thành viên có ghi những chi tiết hơi...cá nhân ở phía dưới chữ ký, member xem thì không sao, những guest có chủ ý gì đấy.....xem thì hơi mệt ạ.
Có gì sai mong bác lơ bỏ qua nhé!
Chúc otosaigon.com ngày càng vững mạnh!

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
RE: Bác Lơ...cho em góp ý tí!

Có 1 số người không phải là thành viên OS có PM cho em
ko là thành viên sao PM được bác :)

Hạng C
2/1/08
678
7
18

PM...nhắn tin bằng dtdd bác à. nghĩa là chỉ cần vào là xem được, không cần phải login chi cả. Em thấy có nhiều mem, ghi cả số đt, số xe, địa chỉ nhà....mà ai cũng biết thì..hơi nguy hiểm bác à

Hạng B2
7/9/06
344
1
18
Thành phố Bác

bác phải tự bảo mật thông tin của chính mình chứ ,:D:D:), còn lại PM ,còn chữ ký thì bác post bài ở đâu nó theo bác đó mà [8|][8|]
..........................................
dạo này các bác "ẹt-min" mệt quá hể :D:D , thôi chúc các bác nhiều sức khỏe xây dựng diễn đàn ngày càng mạnh với phương châm là sân chơi bổ ích cho những người yêu xe tại việt nam :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/1/08
678
7
18

Thì nhiều bác muốn đưa thông tin cá nhân lên chữ ký cho tiện, vì xung quanh mình toàn là Oser cả, nên đâu ai để ý đâu. Mà công nhận lúc này các bác admin mệt thật! Các bác cố gắng lên nhá!:)

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Trích đoạn: vutranuy

PM...nhắn tin bằng dtdd bác à. nghĩa là chỉ cần vào là xem được, không cần phải login chi cả. Em thấy có nhiều mem, ghi cả số đt, số xe, địa chỉ nhà....mà ai cũng biết thì..hơi nguy hiểm bác à
Em là thành viên OS,mà em tìm mãi không thấy số dtdd của bác đâu để em PM hết nè. :D

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27

địa chỉ , số dtdd ... của mình khi show ra trên này , thì ắt hẳn chỉ là nhu cầu kinh doanh hay tư vấn v.v..., nhiều người biết thì càng tốt thôi ... còn ko có nhu cầu thì mình phải tự bảo mật thông tin của mình chứ ! :)

Trích đoạn: mèomap

địa chỉ , số dtdd ... của mình khi show ra trên này , thì ắt hẳn chỉ là nhu cầu kinh doanh hay tư vấn v.v..., nhiều người biết thì càng tốt thôi ... còn ko có nhu cầu thì mình phải tự bảo mật thông tin của mình chứ ! :)
trong các chi hội các thành viên em thấy gần như đều khai báo số điện thọai để tiện liên lạc khi offline, khi có công việc họp hành vv...vvv....

thậm chí là khai báo cả biển số xe

cái này dấu sao đc bác?[8|]