PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Em mở Topic này ở đây không biết có lạc đề không, nhưng để ở bên kia nghe không tiện.
Bác anacoda ơi, Đường Môn cũng bị giảm hiệu ứng nội công của BVLH, nhưng PK vẫn ngon lắm. Em đi Liên Đấu cấp <120 thì Đường Môn vẫn là chủ lực (một mình em điều khiển 3 acc- 2 acc xài auto), Đường Môn mà chết trước thì coi như thua. Nhưng đúng là Đường Môn solo kém hơn trước, đợt trước em Liên Đấu cùng hệ Đường Môn dắt nick trắng (nick trắng tham gia cho vui) đi mà lên được hạng 54.
Em cũng cho mấy acc <119 (ĐM, TVB, TL) đi cày tiền vạn, nhưng không ăn thua mỗi ngày chỉ khoảng 700v (3acc).
Đợt này đang có event, em tính làm thêm 1 acc Lamborghini :D

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội
RE: Bác nào chơi VLTK vô nha.

Bác PVT cũng đang chơi Đường Môn ah? Em cũng đang chơi Đường Môn nè, lev 135 ser Triết Giang nhưng trình pk còi quá vì bỏ lâu không chơi lại. Bây giờ ra đến Tình Nghĩa Giang Hồ coi như tịt luôn,chẳng biết đâu mà lần. Bác post đồ của bác đi cho anh em học hỏi với. Ser TPHCM toàn cao thủ hic hic
Bác anacoda đâu nhỉ vào đây chỉ giáo cho anh em với ạ?:D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

He..he.. các bác toàn chơi khắc hệ với em không mà bảo em chỉ giáo cái giề ??? :D
Bác Toy1 k chơi thường xuyên con ĐM thì cho em chơi ké với, bữa nào chuyển về Hằng Sơn chơi cho vui, để em mượn acc của bác đi thịt mấy ku Võ Đang khủng bên em chứ con CL của em đọ máu với nó k lại, tức chết được :mad: Giờ lại mất hiệu ứng chóang đánh tụi nó vẫn bơm máu lên đều đều, ngay cả kị hệ mình là NM mà giờ đánh tụi nó cứ trơ trơ.

Em chơi con CL này từ bé đến giờ lv 14x nên cũng tâm huyết với nó lắm, các phái khác cũng đã chơi qua nhưng cuối cùng vẫn kết CL vì sự phong phú chiêu thức của nó, và chắc cũng do nó rất yếu và kén người chơi trong thập đại phái, giai đoạn dưới lv 120 đúng là trần ai luôn, khi PK thì k lại ai hết, lên 13x trở lên bắt đầu ngon nhưng giờ sang bản TNGH tự nhiên mất hiệu ứng chóang làm thất vọng tràn trề, CL mà k còn chóang thì coi như phế nhân luôn, Đúng là cái thằng VNG dở hơi nó sửa đổi tùm lum, làm ăn như xxx :mad:

Đang ngồi ở cty nhưng em cũng lấy acc ra show hàng tí cho các bác xem :D :D

Hạng C
26/11/06
561
3
0

ặc các bác toàn chơi hàng hiệu, kể từ khi có đồ tím đến giờ gặp đường môn bạo vũ hoặc côn lôn là em rất ngán. em chơi cái bang rồng, cấp 150 đeo đồng cừu tốc độ 40 mà gặp đm bạo vũ thấp hơn 20 cấp đánh bở hơi tai. vô tk gặp mấy pa này cắn phi tốc vô xoáy muốn banh đồ luôn.
Còn côn lôn chiêu 120 là lưỡng nghi chân khí gì đó cũng lợi hại lắm mà bác, chiêu này thoát hiểm khi bị vây là tuyệt vời. chỉ có chiêu 120 của tụi em là cùi bắp thôi. ai đời cái bang mà chơi bùa, tà đạo chả khác gì đường môn và côn lôn :D:D
àh ko biết có bác nào chơi ở tiêu sơn ko nhỉ?

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Bác sbsc chơi CB àh, bác cũng đeo đồng cừu tốc 40 + 3 cấp là đỉnh rùi còn bảo em chơi hàng hiệu gì nữa :D
ĐM bạo vũ trong bản SHXT thì gấu thật, giật kinh người, đến Thiếu Lâm còn k xuất chiêu được nữa là các phái khác, mà nó đánh trên ngựa nữa nên cơ động lắm. Nhưng sang bản mới hình như có nhiều hạn chế rồi thì phải, ít giật hơn, bị xoáy vẫn thoát ra được chứ k như ngày xưa xoáy phát chết ngay.

Chiêu 120 của CL cũng chuối lắm bác ạh, khi phát ra mà gặp dập hội đồng thì cũng tèo như thường mặc dù em đã lên skill 13 là tăng mức nội lực hộ thân lên 70 lần. Acc của em chán quá nên em set hết qua sức mạnh luôn làm giờ máu dưới ngựa còn có 14xx, bù lại lực tay lên 57xx khi buff hỗ trợ đao. Vô tống kim pk hội đồng chém sướng lắm khỏang 30p là lên Phó tướng, nhưng gặp nó đánh trả bơm máu k kịp cũng tèo ngay :D CB của bác mang đồng cừu phi cho em liên tiếp 8 giun thì em đo đất luôn k kịp chạy :D

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Bác anacoda đang online trên sàn kìa :D. mai em sẽ post nick khủng của em, giờ đang bận xíu

Hạng C
26/11/06
561
3
0

ôi cha lv khủng! em cặm cụi từ hồi có game vltk đến giờ mà con cái bang em hiện nay mới có 149. bi giờ ngày đêm em cho nó ăn ttl rồi uỷ thác bch mà hơn tuần nó mới đc 1 lv.
chơi game này em chỉ có một thú vui duy nhất là đánh tk, hầu như khôgn đánh quái luyện lv, ko đi săn boss, ko đi ngắm cảnh... hình như bác rắn nam mỹ khoái đi ngắm cảnh lắm thì phải :D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

He..he... bác sbsc cứ giễu em :D , thực ra hiện nay em giống y choang bác, bình thường từ sáng đến chiều log vô ủy thác cái rồi out thôi, hồi trước còn chơi cho ăn TTL với BCH chứ giờ là cho ủy thác chay luôn, tốn kém quá [8D] Tối tối về mới tham gia 1 hoặc 2 trận TK lúc 19h30 hay 21h30 thôi, khốn nỗi k đi luyện nên làm gì có xiền mà đánh TK nên hàng tháng cứ phải alô cho ku kia gặp nó giao dịch lấy mấy chục K vạn (tỷ giá 30k VNĐ / 1.000 vạn), bác nào có giá tốt hơn nhắn em với.

Còn vụ ngắm cảnh do chụp lại cái hình nên em cho nó lên ngắm trăng đặng có cái hình lãng mạn show cho các bác xem ;) :D he..he..

P/s: em hỏi khí k phải bác nktinhanh chơi char TL sv nào thế, nick char tên gì, theo em biết thì hiện nay lv cao nhất liên server mới khỏang 163 hay 164 gì thôi, chắc bác là TOP hả? Nếu thế thì bác cho em cái tên đi, hay chụp hình lên cho em chiêm ngưỡng cái ??? ;)

Last edited by a moderator:
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Nick khủng của em đây, chẳng ai đánh được nó cả hê hê.