Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Em thấy vầy: ít tiền thì chịu nắng chịu nóng, nhiều tiền thì mua hẳn dàn kính màu mấy trăm triệu, còn bình thường thương con vợ thì xài phim cách nhiệt
Cây dù là phát minh ngớ ngẩn nhất từng thấy, bổ cho mấy ông nhập hàng TQ thôi
Hôm nay mới có bác ũng hộ .. kính màu, nhưng em không phải sales, chỉ là kỹ thuật bàn phím ạ . :):):)
Nhưng có điều xuống tiền thì tuỳ vào xe .... Nhưng nếu có điều kiện thì sai biệt trăm triệu với xe mấy chục tỷ thì không vấn đề, chứ xe vài trăm thì kính màu cũng là vấn đề.

Hạng B2
14/6/14
57
2
8
43
Mấy tấm phim hãng tặng dán cũng như không, vẫn nóng như thường, định đổi qua 3M

Hạng C
26/5/14
67
7
8
43
Phim cách nhiệt thì ưng nhất lúc chạy xe thôi, mát mắt và chống chói. Chứ đậu lâu thật lâu dưới nắng thì xe nào cũng nóng, mọi người lưu ý trang bị cho đúng nhu cầu., sử dụng hợp lý

Hạng B1
16/6/14
50
3
8
32
Hanoi, Vietnam
>10tr là khoảng đầu tư lớn, nhiều người sẽ cân đo đong đếm nhiều. Nhưng mà em nghĩ là nó xứng đáng với tiền bỏ ra. Cảm giác khác hẳn ấy.

Hạng B1
12/6/14
63
9
8
34
Đừng ham dán phim màu tối quá nha các bác. Đi đêm nguy hiểm, chưa kể tốn thêm tiền độ đèn nữa đó

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
18/6/14
57
4
8
33
>10tr là khoảng đầu tư lớn, nhiều người sẽ cân đo đong đếm nhiều. Nhưng mà em nghĩ là nó xứng đáng với tiền bỏ ra. Cảm giác khác hẳn ấy.
Đúng đúng, thà ko dán, chứ đã dán phim thì nên dùng loại tốt cho đỡ mang cục tức. Hồi em đc hãng tặng phim dán mà thấy chả khác mia gì lúc chưa dán, kính nó tối tối còn khó nhìn đường hơn

• Like
Reactions: tracgia
Hạng B2
18/6/14
60
6
8
34
Đúng đúng, thà ko dán, chứ đã dán phim thì nên dùng loại tốt cho đỡ mang cục tức. Hồi em đc hãng tặng phim dán mà thấy chả khác mia gì lúc chưa dán, kính nó tối tối còn khó nhìn đường hơn
Uhm, đợt em mua về cũng lột lớp phim kính lái ra hết. Đợi có tiền thì lột hết xe dán lại loại xịn

Hạng B2
12/6/14
41
6
8
33
Đừng ham dán phim màu tối quá nha các bác. Đi đêm nguy hiểm, chưa kể tốn thêm tiền độ đèn nữa đó
Giờ phim màu sáng cũng chống nóng chống chói tốt ko kém loại tối. (nếu là loại tốt như 3M trở lên)

Hạng B1
12/6/14
63
9
8
34
Giờ phim màu sáng cũng chống nóng chống chói tốt ko kém loại tối. (nếu là loại tốt như 3M trở lên)
3M Crystalline có độ xuyên sáng cao nhưng loại bỏ nhiệt hiệu quả hơn so với các phim màu tối trên thị trường.