12/10/07
2.646
10.496
113
Re: Bác nào có bí kíp để sinh con gái chỉ em với

Muốn con trai thì ăn mặn và đồ ăn có dương tính: Thịt, cá.
Muốn con gái thì uống nhiều sữa và đồ ăn có âm tính: Trái cây, các loài nhuyễn thể.

Nếu chưa được thì viện tới khoa học thần bí: Cầu con

Chuyện em có thật, kể chơi mấy bác nghe cho vui còn tin hay không thì tuỳ. Đó là hồi mới cưới, sau hai năm chưa có con nên cũng nôn nóng, hai vợ chồng em nhân lên Đà lạt nghỉ Tết bèn đến chùa Sư Nữ cầu con vì nghe nói linh lắm. Bên ngoài sân chùa có một cái đài hoá vàng hình trái bầu to, thiên hạ đồn rằng cứ sờ vô xin là có con. Lúc đó chưa biết là "Nam tả, Nữ hữu" nên vợ chồng em rờ tùm lum cả hai tay. Kết quả là năm đó cày bừa cật lực mà không có thu hoạch, chắc là cõi trên đâu biết mình xin trai hay gái đâu mà cho. Năm sau lại lên ĐL, kỳ này có kế hoạch rồi, đứa đầu nên là con trai cho chắc, nên khấn vái xong hai vợ chồng nhất trí dùng tay phải rờ vô. Nghỉ Tết xong hai tuần sau trở về SG, một hôm em đang ngồi bà xã kêu: Anh ơi hình như em có thai rồi.

Kết quả là thằng cu các bác ạ :D

Hạng D
12/1/10
2.720
5.596
113
Phan Thiết- Bình Thuận

Đúng là mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi... Em thì đứa đầu là gái, đến nay gần 5 tuổi rồi mà hỗng dám đẻ nữa! Sợ tiếp tục là gái! Nhà em thì toàn là con trai! hic..!

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47

Bác bao em 1 tháng uống bia trước đi bảo đảm tháng sao bác sinh con gái

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

Haha, nhiều bác có kinh nghiệm phết!
Cái phương pháp Toy trích dẫn, dài quá em lười đọc. Mà đọc xong, học thuộc lòng và thực hành chắc "căng thẳng" luôn!!! Hiiiii, Tâm lý căng thẳng, ức chế sao thi đậu được nè!

Tập Lái
18/12/09
10
0
0
TP HCM

Con cái là của trời cho, 2 đứa con gái cũng tốt chứ sao, con gái dễ thương và tình cảm hơn. sau này có khi lại được nhờ hơn là con trai ấy chứ.
Mà bác các bác mong có con trai nhiều quá là đảm bảo sinh con gái cho mà xem, em thấy sự thật thường hay bị ngược lại như mong ước đấy :D

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng

Em mới lụm được bí kíp sanh con gái nè
Bác nào muốn thì tham khảo nhé

Bí quyết sinh con trai (hàng độc)</h3> Bạn nào có vợ sinh toàn thị mẹt và đang theo đuổi sự nghiệp kiếm con giai nối giõi tông đường mà chưa được. Hãy tham khảo cách dưới dây - khoa học và tiên tiến của một bác sĩ, chủ nhiệm khoa đã áp dụng tại nhà mình (Kèm theo là các thảo luận sôi nổi về phương pháp này):
Con trai

Mình có cả trai lẫn gái nên chẳng mấy quan tâm đến nỗi buồn của mấy ông rặt sinh con gái. Chẳng biết con trai sau này chúng nó có hầu được bố mẹ gì không nhưng ai cũng thèm con trai.
Nuôi được đứa con trai từ khi nhỏ đến khi cho ra ràng thật mệt bở hơi tai. Nói dại mồm, con gái nếu có lỡ dại thì nó chỉ mang cái trống về nhà, còn con trai thì lo đủ chuyện, hết lo đánh nhau đến lo cờ bạc, lo đua xe, lo hút xách, trốn học, gái gú.. một trăm thứ lo.
Thằng Ngọc đã có đứa con gái vừa ngoan vừa giỏi, thi đại học trúng hai trường, về nhà lo cho bà nội già cả ốm yếu ngơ ngẩn rất mực dịu dàng, vợ nó còn phải học tập. Thế nhưng nó vẫn mơ con trai. Đến nhà ai có con trai nó nhìn hau háu đầy thèm muốn.
Mình nói mày viết báo viết kịch viết phim hô hào mọi người trai gái cũng là con, thời buổi này mơ được anh quí tử là lạc hậu rồi, sao vẫn siếc con trai. Nó bảo tao giáo dục dân chúng thì được, chứ giáo dục tao không có nổi, con trai vẫn là nhất.
Mình nói với nó mày nhậu ghê thế, đẻ con gái là phải, kinh nghiệm cho thầy đa phần con gái là rượu đẻ chứ không phải mình đẻ, con May ơ là rượu đẻ chứ không phải tao đẻ đâu.
Nó bảo đéo phải, vợ tao có bài rồi, bắt đầu từ tháng sáu này tao bắt đầu chiến dịch đẻ con trai.
Tháng sáu nó bắt đầu thực hiện thật, rượu uống mấy ly, uống giờ nào, uống rượu gì? Đồ mồi ăn thứ gì, buổi này ăn con này, buổi kia ăn thứ kia nó nhất mực răm rắp nghe theo lời vợ nó.
Vợ nó là bác sĩ, chủ nhiệm khoa, nó thì mù tịt y học không nghe không được. Bạn bè nói con Vi nó muốn kiểm soát việc ăn nhậu của mày đó thôi, đừng nghe nó tàn đời em ơi. Nó nói chúng mày đừng cản tao, một là vâng theo lời Bác, hai là vâng theo lời vợ, kiên quyết không vâng theo lời mấy thằng nhà văn ba lăng nhăng chúng mày.
Nó nhịn nhục nghe theo vợ nó ba tháng trời, đang nhậu, sướng, muốn uống thêm ly nữa, vợ nó nhắc anh ơi con trai, nó tẽn tò bỏ ly xuống.
Có tuần ăn đúng một món, chán phát điên, vợ nó cứ gắp cho liên tục, nó nuốt không nổi, chực trào ra. Vợ nó bảo anh ơi con trai, nó vội vàng gật gật phùng mang trợn mắt nuốt đánh ực.
Đến cái đoạn make love mới đau thương. Nửa đêm sướng, nhảy lên bụng vợ, vợ nó đẩy ra ây ây chưa đến 4 giờ 30... chưa được. Nó nói con gì thì con em ơi, làm phát cho xong mẹ nó đi. Vợ nó nghiêm mặt nói không được, xuống! Nó nằm vật ra thơ dốc, mở tủ lạnh lấy đá ướm lạnh chim để ngủ.
Đến 4h30 vợ nó soạn sửa xong xuôi đánh thức nó dậy, nó vừa ngáp vừa dúi, ngán ngẩm như nửa đêm bò vào trinh sát đồn địch vậy. Vợ nó quát anh ơi con trai mau lên, nó giật mình dúi liên tục rồi năm vật ra thở phào, may quá ra rồi..và ngủ vùi.

Suốt ba tháng đau thương đêm nào cũng thế. Tưởng xong rồi, thoát rồi thì vợ nó đọc được tài liệu gì đó nói trước khi hành sự phải ngâm bộ hạ vào nước ấm 42 độ, bắt nó thực hành.
Đang sướng nhảy lên, vợ nó đẩy xuống, nói ngâm dái mau lên. Vợ nó hoà nước sôi, lấy nhiệt kế đo đủ 42 độ rồi bảo nó ngồi vào chậu.
Nó ngồi vào chậu cằn nhằn chưa thấy ai khủng bố chim chồng như vợ tôi đây.
Vợ nó trừng mắt nói anh đừng có nói tào lao, ngâm đủ 10 phút rồi nằm ngửa nhìn đồng hồ. Nó ngồi ngâm, nhìn giàn thiên lý tuyệt hảo của vợ đang phơi ra mà không làm gì được, tức muốn chết, nó than người ta nói một ngày tù nghìn thu ở ngoài, mình thì một phút ngâm chim nghìn thu ở ngoài, khổ ơi là khổ.
Vừa đủ 10 phút nhỏm đít đứng dậy thì chim cò cũng tong teo, đi đời nhà ma.
Ba tháng vất vả rồi cũng qua, vợ nó có chửa, nó hí hửng nói chúng mày chờ xem trình độ khoa học của bố mày nha. Đến khi siêu âm biết con gái nó cười mếu máo nói trai gái gì cũng được, nhưng tao tức vô cùng ba tháng vợ tao khủng bố chim tao.

Nguồn: Quê choa
http://tranhung09.blogspo...-con-trai-hang-oc.html

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh

nhà ngọai em sinh 8 người 4 trai 4 gái , nhà nội em sinh 8 người 4 trai 4 gái .
sang tới mấy dì mấy cậu , hễ nhà nào con một thì thôi , nhưng nhà nào 2 đứa thì y rằng đứa đầu là con gái đứa sau là con trai đủ nếp đủ tẻ ko trật thứ tự chút nào.
sang nhà bên nội , đứa đầu con trai , ko cần biết bao nhiêu con đứa sau luôn là con gái đứt điểm , có bác Ba em đặc biệt sanh con theo thứ tự trai-gái-trai-gái.
chị họ em chuẩn bị sanh , mang bầu đang là con trai. ko biết thế hệ em làm ăn ra sao. Nào h em chỉ nghĩ hỏi sinh con trai thôi , ai dè mấy bác khóai con gái dữ quá.