Hạng D
20/7/07
2.634
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com
RE: Bác nào có xe Oát thì vào đây nhé

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

Em chưa thấy...:D

nó là UAZ 3162 đời mới, kiểu dáng hiền hơn đời cũ...bác có thể xem google thêm, thi thoảng mấy anh quân đội hay chạy, nhưng thời gian gần đây không thấy nữa, chắc chuyển qua jeep grand cherokee rồi

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/6/07
667
10
18

Em chưa thấy...:D
Ở HN hay tp HCM Quân Đội họ đi Land nên bác không biết đó thôi.

Hạng D
20/7/07
2.634
2.442
113
Q Tân Phú
www.facebook.com

Nói chung là mấy chú bộ đội em toàn thấy chạy UAZ mui mềm (nói là mui mềm nhưng mở đc chết liền :D), thỉnh thoảng kha khá thì chạy Escape chứ chưa thấy chạy con mà bác duy thắng post!

có thật mà bác, em nói là trước kia thì có nhưng khoảng thời gian gần đây không thấy nữa

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Trích đoạn: duy thắng

Nói chung là mấy chú bộ đội em toàn thấy chạy UAZ mui mềm (nói là mui mềm nhưng mở đc chết liền :D), thỉnh thoảng kha khá thì chạy Escape chứ chưa thấy chạy con mà bác duy thắng post!

có thật mà bác, em nói là trước kia thì có nhưng khoảng thời gian gần đây không thấy nữa

KO phải có thật mà là có nhiều bác ạ.e ở HN còn gặp suốt;)
@S65 AMG:ai bảo bác ko mở được:)ông a e ở QN có 2 con đi Tuần Châu toàn mở ra phê vãi:D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Lên đỉnh Langbiang đà lạt là có nguyên 1 đội xe luôn :D con này chạy ác chiếc luôn, em nhớ lúc còn bé được đi thăm binh đoàn cửu long ở miền tây, được ngồi ké em này, lúc đó đang vô mùa lũ mà em nó lội sình lầy với lội nước khí thế. :D

Hạng B1
18/6/08
99
6
18
37

bên quân y thấy cũng có mấy em UAZ mới.

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Trích đoạn: thanhmap

Lên đỉnh Langbiang đà lạt là có nguyên 1 đội xe luôn :D con này chạy ác chiếc luôn, em nhớ lúc còn bé được đi thăm binh đoàn cửu long ở miền tây, được ngồi ké em này, lúc đó đang vô mùa lũ mà em nó lội sình lầy với lội nước khí thế. :D
Hehehe, em cũng đi lên cái đỉnh đó bằng U oát, khiếp đấy, làm một huyện người trên cái xe bé tẹo, xe chạy rầm rầm lên đỉnh, bên là núi đá, bên là mây (vì cao quá nên hổng thấy đáy). Đưọc cái cụ U oát đi khá ra phết.