VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội
Chào các bác, chả là hôm qua em mới cưới em C230 mới tinh xong. Giờ đang muốn lắp thêm cái ipod để nghe nhạc cho tiện. Bác nào lắp rồi thì chỉ bảo giúp em xem lắp thế nào với? Mà lắp ipod vào âm thanh nghe có hay hơn là nghe CD từ xe ko? Cám ơn các bác nhiều:D

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!
RE: Bác nào đang chạy C230 2008 giúp em lắp ipod với

Bác nghe qua cổng AUX là tiện nhất, đỡ phải lắp thêm. Tuy nhiên có nhược điểm là ko chỉnh bài được trên màn hình của xe (mà phải chỉnh từ iPhone/iPod)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác jackyda quất C230 Avantgarde quá hợp lý đấy :D dáng của em nó quá đẹp mỗi điều ko thích là em nó lại là...sedan, bản coupe của em nó em cúng ko khoái lắm vì đít sao mà giống Mazda3??? nhưng C class sedan đẹp hơn coupe rõ
chúc mừng bác jackyda nhé ^^

Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

Sang hơn thì bác qua cửa hàng Mer mua bộ Ipod kit lắp vô cho đảm bảo âm thanh hay luôn

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

Làm bộ Ipod kit đi bác jackyda à, bác lấy xe giá cũ hay mới đấy ạ?

Hạng D
1/1/08
1.071
2
38

CD 6 đĩa rồi, chả nên lắp cái gì cho tốn tiền bác ạ. Nghe CD em vẫn thấy hay nhất, nếu vẫn muốn lắp thì bác có thể cắm đường AUX như Parker Nguyen nói rẻ đơn giản nhưng phải chỉnh trên IPOD. Còn IPOD kít thì ok nhất rồi nhưng giá chát, tất cả nghe đều không hay hơn từ CD.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: EVN 2007

CD 6 đĩa rồi, chả nên lắp cái gì cho tốn tiền bác ạ. Nghe CD em vẫn thấy hay nhất, nếu vẫn muốn lắp thì bác có thể cắm đường AUX như Parker Nguyen nói rẻ đơn giản nhưng phải chỉnh trên IPOD. Còn IPOD kít thì ok nhất rồi nhưng giá chát, tất cả nghe đều không hay hơn từ CD.

bác ơi ko hiểu sao chuyển nhạc vào Iphone nghe có bài bị rè nhỉ? cắm head phone vào nghe vẫn rè. ko biết cắm lên đầu đọc của xe có rè ko nữa??? em nghe máy tính ok hết mà???[8|]

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: jackyda

Chào các bác, chả là hôm qua em mới cưới em C230 mới tinh xong. Giờ đang muốn lắp thêm cái ipod để nghe nhạc cho tiện. Bác nào lắp rồi thì chỉ bảo giúp em xem lắp thế nào với? Mà lắp ipod vào âm thanh nghe có hay hơn là nghe CD từ xe ko? Cám ơn các bác nhiều:D
Bác chịu chơi thật , mới lúc nào đang còn phân vân kiếm con 2ndhand vì khg đủ $, nay quất luôn con mới keng :D. Thà thế thôi bác ạ , cứ brandnew cho nó yên tâm cái bụng . Cày bừa trả nợ sau . Chúc mừng bác nhé

Hạng B1
6/12/07
80
0
0
Sài Gòn
360.yahoo.com

Trích đoạn: tung3tvn

Sang hơn thì bác qua cửa hàng Mer mua bộ Ipod kit lắp vô cho đảm bảo âm thanh hay luôn
Ipod kit giá bao nhiêu vậy bác

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: EVN 2007

bác ơi ko hiểu sao chuyển nhạc vào Iphone nghe có bài bị rè nhỉ? cắm head phone vào nghe vẫn rè. ko biết cắm lên đầu đọc của xe có rè ko nữa??? em nghe máy tính ok hết mà???[8|]

E thấy ko bị rè đâu, âm thanh nghe từ iPhone qua AUX vẫn ổn. Nếu bác bảo là cắm headphone vào nghe vẫn bị rè thì bác phải kiểm tra lại file nhạc trên iPhone của bác, có thể là do file gốc copy lên có vấn đề hoặc cũng có thể cổng nối từ iPhone ra xe qua AUX có vấn đề hoặc dây cáp nữa (đấy là e đoán thế)

@ jacky: bác vào đây tham khảo thêm: http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=633204&mpage=1&key=aux&#633204