Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Bác chủ lo lắng quá đó. Bác nhờ huấn luyện viên ơ trung tâm mà bác đang học đưa lên trung tâm sát hạch củ chi tập với xe cảm ưng khoảng 1-2 tiếng là đủ. HLV sẽ chỉ cho bác ngày thi nên chọn xe nào, bác chọn 3 chiếc theo thứ tự ưu tiên, để ngày thi có xe nào trong số 3 xe đó đều được.

hồi em thi thì chỉ vậy thôi là đậu, dĩ nhiên là các thao tác lái và hương dẫn cho từng bài thi thì bác đã học tại trung tâm rồi

• Like
Reactions: Retrats
Tập Lái
20/9/14
33
12
8
From bác maihoa:
Bác chủ lo lắng quá đó. Bác nhờ huấn luyện viên ơ trung tâm mà bác đang học đưa lên trung tâm sát hạch củ chi tập với xe cảm ưng khoảng 1-2 tiếng là đủ. HLV sẽ chỉ cho bác ngày thi nên chọn xe nào, bác chọn 3 chiếc theo thứ tự ưu tiên, để ngày thi có xe nào trong số 3 xe đó đều được.

hồi em thi thì chỉ vậy thôi là đậu, dĩ nhiên là các thao tác lái và hương dẫn cho từng bài thi thì bác đã học tại trung tâm rồi

Thanks bác về lời khuyên. Tiện thể, bác cho em hỏi là hồi đó bác học B2 ở trung tâm nào vậy ?
Trung tâm mà em đang học, em thấy nó im hơi lặng tiếng quá, chẳng biết HLV trường em có nhiệt tình muốn học viên của mình đậu, như HLV mà bác nói hay không ??

Hạng B1
15/12/14
52
67
18
Tp.HCM
Mình mới thi 2 tuần vừa rồi ở bãi Củ Chi :). Trường sắp xếp cho trước ngày thi 1,2 ngày dợt 6 vòng, đến lúc thi lái ngon ơ, chủ yếu là tâm lý thôi.

P/s: bác tập xe nào thì ngày thi nhớ đăng ký đúng xe đó.

• Like
Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
E mới vừa thi sát hạch hôm nay. kết quả 30/30 ,chạy sa hình 100, đường trường thì ko thấy chấm lỗi chỉ thấy báo là đạt. Nhà e cũng Bình Thạnh nên đk trên Sóng Thần cho gần, gv ở đây nhiệt tình chủ động sắp xếp giờ tập xe cảm ứng cho hv sao cho tiện nhất!

• Like
Hạng B2
30/8/14
139
69
28
34
Em mới thi B2 ngày 9/12 ở Nguyễn Văn Thủ - Hóc Môn, trước ngày thi 1 tuần thầy cho tập lái 2 tiếng. Sau đó đi thi thì đậu :D, nói chung thì cũng do tâm lý thôi.

• Like
Tập Lái
20/9/14
33
12
8
From bác Mobiado:
E mới vừa thi sát hạch hôm nay. kết quả 30/30 ,chạy sa hình 100, đường trường thì ko thấy chấm lỗi chỉ thấy báo là đạt. Nhà e cũng Bình Thạnh nên đk trên Sóng Thần cho gần, gv ở đây nhiệt tình chủ động sắp xếp giờ tập xe cảm ứng cho hv sao cho tiện nhất!

Em nghe xong kết quả của bác thì chỉ muốn nói 2 chữ thôi: "Quá đỉnh !"

Mà sao em Google trung tâm đào tạo lái xe Sóng Thần, thì nó lại hiện ra là trung tâm này ở gần Bình Dương nhỉ ?
mà Bình Dương gần với Bình Thạnh thì cái này em mới biết ?? đường sá khu vực này em không rõ ... tại nhà em ở nằm giáp với Phú Nhuận, gần đường Đinh Tiên Hoàng rồi.

Anyway, thành thật chúc mừng bác đã thành công mỹ mãn nhé !

Hạng B2
27/1/12
419
4.355
93
Thanks bác về lời khuyên. Tiện thể, bác cho em hỏi là hồi đó bác học B2 ở trung tâm nào vậy ?
Trung tâm mà em đang học, em thấy nó im hơi lặng tiếng quá, chẳng biết HLV trường em có nhiệt tình muốn học viên của mình đậu, như HLV mà bác nói hay không ??
Em học trường lái xe Bách Khoa, 105 Bà Huyện Thanh Quan. Em biết các HLV ở đó cũng có nhận hướng dẫn cho học viên ngoài.

Dù bác học ở đâu thì trường cũng phải muốn học viên đậu nhiều chứ bác. Bác thử hỏi HLV đang dạy bác coi chừng nào đi tập bằng xe cảm ứng trên trung tâm sát hạch. Chú ý là có tốn thêm tiền gì hay không. Hồi em học, trong học phí trọn gói là đã có cả khoản này luôn rồi đó bác.

• Like
Hạng F
12/9/10
6.652
41.207
113
48
Bà Tó
Nếu gà Hải Nam , đừng lo lắng nhiều , sẽ có 1 buổi ôn luyện .
Xui lắm mới té .