Hạng B2
28/8/06
454
0
0
RE: Bác nào nhận xe Vios 2007 chưa

ờ, mà cái số 234 nghe có vẻ là số vẽ quá

Hạng B2
22/9/07
102
0
0

Trong 234 chiếc Vios đã bán tháng 10 có 170 chiếc là Vios AT. 64 chiếc MT.

@ mod canthi_td: đây là thông tin của tôi. Nếu bạn cho rằng thông tin này không chính xác bạn hoàn toàn có quyền xóa bỏ và cung cấp số khác lên cho mọi người cùng tham khảo.

Mọi người đều có thể liên lạc trực tiếp tới số điện thoại hotline của Toyota để xác nhận thông tin này.
canthi_td :Chào bác "giám đốc", ở "cương vị" của bác thì khi đưa ra con số chính xác và "chắc như đinh đóng cột" trên, chắc cũng kg khó khăn gì cho biết nguồn của thông tin.Chứ nói trông trổng thế,tôi vừa uống rượu đế vỉa hè vừa phán cũng được.
Nếu bác không dẫn nguồn, sáng mai tôi sẽ xóa bài này và sẽ kiểm các bài viết của bác chặt chẽ hơn.
Cám ơn nếu bác hợp tác.

Last edited by a moderator:
npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: GD_TMV

Trong 234 chiếc Vios đã bán tháng 10 có 170 chiếc là Vios AT. 64 chiếc MT.
[:-][:-] [8|][8|] :D:D

Tập Lái
16/6/07
14
0
0

Trích đoạn: benny300

Bác nói chí phải,Civic là để so với Altis. Thằng em họ em vừa rứơc Vios về em thấy như sau : nội thất ko hài hòa,ai lại phối màu lông chuột với màu kem,Ghế bọc "da" nhưng bốn cánh cửa lại nỉ còn đít em nó thì các bác đã nhân xét rối

Em thấy bác so sánh hơi kỳ kỳ, ghế da và cánh cửa có liên quan j đến nhau đâu bác, mình có ngồi lên cánh cửa đâu ???
Còn nội thất lông chuột với màu kem thì em thấy Civic cũng phối thế mà!

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

E mới được ngồi xe này bản AT nhân dịp vào SG vừa qua, thấy như sau:

1/ Cách âm tốt hơn so với xe Vios cũ.
2/ Nội thất rộng rãi thoáng hơn (sàn phẳng ngồi 5 người vẫn ổn)
3/ Số AT tạm được (tăng tốc nó nghĩ cũng hơi lâu) phù hợp với phụ nữ
4/ Đồ chơi nhiều hơn và quan trọng là có ABS+ghế da.

Giá cả là rào cản cuối cùng, nếu ai ko quan tâm đến $$ thì mua xe này khá hợp lý, phù hợp vói chị em phụ nữ, cái xe em ngồi cũng là của bác tài nữ OS nhà mình

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: honam

E mới được ngồi xe này bản AT nhân dịp vào SG vừa qua, thấy như sau:

1/ Cách âm tốt hơn so với xe Vios cũ.
2/ Nội thất rộng rãi thoáng hơn (sàn phẳng ngồi 5 người vẫn ổn)
3/ Số AT tạm được (tăng tốc nó nghĩ cũng hơi lâu) phù hợp với phụ nữ
4/ Đồ chơi nhiều hơn và quan trọng là có ABS+ghế da.

Giá cả là rào cản cuối cùng, nếu ai ko quan tâm đến $$ thì mua xe này khá hợp lý, phù hợp vói chị em phụ nữ, cái xe em ngồi cũng là của bác tài nữ OS nhà mình
Nó cũng khg còn cái bình dầu trợ lực lái như thường thấy ở ca - pô trước đâu bác ạ . Nghe nói công nghệ hệ thống trợ lực lái bằng điện sẽ dần thay thế công nghệ cũ thường thấy ở các mẫu xe hiện nay

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: solero

Trích đoạn: benny300

Bác nói chí phải,Civic là để so với Altis. Thằng em họ em vừa rứơc Vios về em thấy như sau : nội thất ko hài hòa,ai lại phối màu lông chuột với màu kem,Ghế bọc "da" nhưng bốn cánh cửa lại nỉ còn đít em nó thì các bác đã nhân xét rối

Em thấy bác so sánh hơi kỳ kỳ, ghế da và cánh cửa có liên quan j đến nhau đâu bác, mình có ngồi lên cánh cửa đâu ???
Còn nội thất lông chuột với màu kem thì em thấy Civic cũng phối thế mà!
Ghế da và cánh cửa không liên quan đến nhau nhưng nó nằm chung tổng thể màu da và vật liệu nội thất xe bác ạ. Không phải cái gì mình ngồi lên mới bọc da bác ạ :D Do vậy TOY chắc là tiết kiệm để ăn dày nên mới bớt đi 4 tấm da cửa mà thay bằng simili cho nó giảm chi phí ;)

Còn màu lông chuột và màu be thì em thấy bình thường thôi