Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Bác nào ở Hà Nội cho em hỏi về trường đại học Phenikaa với. Thằng ku nhà em nộp hồ sơ xét tuyển học bạ vào trường này. Ko biết trường này ngoài Hà Nội có tốt ko? Mà trường ở tận Hà Động lận, có hẻo lánh lắm ko các bác?

Hạng B1
11/9/19
68
20
8
38
Chắc bác chưa tới Hà Đông bao giờ. Hà Đông giờ phát triển lắm bác. Trường Phenikaa này nằm ở trung tâm Hà Đông, đi lại tiện lắm. Em hay đi lại qua trường này thì thấy trg to đẹp bác ah.

• Like
Reactions: nguyen.van.thanh
Hạng B1
23/7/18
68
35
18
Biên Hoà
Phenikaa này là trường đại học dân lập nổi tiếng bởi có thời lượng thực hành cho sinh viên nhiều đó bác. Nếu con bác học trường này bác đăng kí cho cháu nó ở luôn kí túc xá tại trường, em có đứa cháu cũng ở tại kí túc xá của trường. Hồi nó nhập học em đưa nó tới thăm quan trường và khu kí túc xá. Kí túc xá đẹp như khách sạn vậy.

• Like
Reactions: nguyen.van.thanh
Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Ủa ko phải thi tốt nghiệp mới xét đầu vào đại học hả bác? giờ có cả xét tuyển học bạ hả bác.
Trường Phenikaa này vừa xét tuyển học bạ vừa xét tuyển điểm thi THPT. Học bạ của ku nhà em cũng tàm tạm nên nó nộp luôn hồ sơ xét tuyển học bạ cho chắc củ trước. Chứ cả kì 2 rồi tụi nó học online, tâm lí ảnh hưởng bởi dịch bệnh cũng hoang mang, ko chắc thi tốt nghiệp đã đạt kết quả tốt.

• Like
Reactions: tunghoang01
Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Trường Phenikaa này vừa xét tuyển học bạ vừa xét tuyển điểm thi THPT. Học bạ của ku nhà em cũng tàm tạm nên nó nộp luôn hồ sơ xét tuyển học bạ cho chắc củ trước. Chứ cả kì 2 rồi tụi nó học online, tâm lí ảnh hưởng bởi dịch bệnh cũng hoang mang, ko chắc thi tốt nghiệp đã đạt kết quả tốt.
Trường này còn nhận hồ sơ xét tuyển học bạ ko bác? Có ngành học nào phù hợp với nữ ko bác?

Hạng B1
18/10/19
52
53
18
31
Khi chọn trường đại học nhất là mấy trường đại học dân lập các bác nên tìm hiểu trình độ của đội ngũ giảng viên của trường, cơ sở vật chất của trường nha.

Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Khi chọn trường đại học nhất là mấy trường đại học dân lập các bác nên tìm hiểu trình độ của đội ngũ giảng viên của trường, cơ sở vật chất của trường nha.
2 bố con em ngâm cứu kĩ rồi bác. >70% giảng viên của trường Phenikaa có học vị tiến sĩ, giáo sư, phó giáo sư. Cơ sở vật chất tuy em chưa có dịp tới trường thăm quan trực tiếp nhưng có coi ảnh trên mạng thấy trường này bao đẹp bác. Em chỉ đang ngại vị trí của trường tại Hà Đông, ko biết có hẻo lánh lắm ko. Em chưa có dịp tới Hà Đông chỉ hình dung nó rất xa trung tâm Hà Nội...

• Wow
Reactions: quangbaodang
Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Hôm nay là ngày thi đầu của con. Điểm trường con thi mọi việc đều suôn sẻ. Đọc báo thấy có con đang thi bị ngất, test nhanh dương tính mà thương quá

• Like
Reactions: ngoctamho29
Tập Lái
9/6/19
10
18.537
80
2 bố con em ngâm cứu kĩ rồi bác. >70% giảng viên của trường Phenikaa có học vị tiến sĩ, giáo sư, phó giáo sư. Cơ sở vật chất tuy em chưa có dịp tới trường thăm quan trực tiếp nhưng có coi ảnh trên mạng thấy trường này bao đẹp bác. Em chỉ đang ngại vị trí của trường tại Hà Đông, ko biết có hẻo lánh lắm ko. Em chưa có dịp tới Hà Đông chỉ hình dung nó rất xa trung tâm Hà Nội...
Hà Đông giờ là quận và đi lại với nội đô rất gần, tiện, đẹp bác nhé. Khu đó cũng tập trung gần nhiều trường ĐH khác. :D

• Love
Reactions: Jeep_hathanh