Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn
Được đấy bác Hcivic ạ, em nghĩ từ nay đến tết thế nào TP Tân An cũng có cơn sóng nhỏ về giá đất và sẽ trụ vững chứ không thể nào rớt trở lại đâu . Tuy nhiên bác nên mua 1 nền thôi, phần tiền còn lại bác để dành lướt con sóng lớn CP nhé :). Theo em, bác Khánh HT rất nhạy bén về khoản đất đai này, nếu bác HT thấy ngon thì về đó "mua sỉ" chừng chục nền và hô hào các bác khác cùng hưởng ứng thì cuối năm OSS sẽ gặt hái thành công !

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn
ibrahimmovic nói:
Sonokal nói:
Chúc mừng bác mua được giá quá tốt vào thời điểm ấy !

Theo bác là em cứ để đấy hả bác??? BÁn bây giờ được khòang 800 2 lô ko bác??????

800 chai cho 2 lô thì...nằm mơ cũng thấy mờ mờ thôi bác ơi ! :D
Thời điểm này giá đất ở TPHCM xìu xìu vì cái thuế TNCN, hãy đợi thời gian nữa nó ổn định thì mới có cơn sốt đất lan xuống đến khu đó . :)

Hạng B1
1/10/09
63
0
0
41
Khu này em có biết, giá cả mấy năm nay cứ như thế ko lên nổi, Tân An lên thành phố lúc 9h ngày 9/9/2009 --> cái cớ để mấy bác cò nâng giá đất thôi chứ có ý nghĩa gì đâu, cái chợ Phường 5 thì lèo tèo hơn mấy cái chợ chồm hổm (chừng 10h sáng là dọn dẹp về nghỉ hết rồi), khu này giao nền hơn 3 năm nay rồi nhưng đếm đi đếm lại được chừng 10 căn nhà đã và đang xây dựng.

ý kiến chủ quan của em là ko nên mua khu này