Hạng D
16/10/06
1.551
10.334
113
sites.google.com
Re:Bác nào rành Tin học nhà có đầu ghi CD ROM giúp em 1 chút ( càng nhanh cang tốt)

Bác nào dùng laptop HP có chức năng lightscribe thiì giúp dùm bác ấy đi, mua cái CD/DVD support lightscribe, burn dữ liệu xong burn nhãn đĩa luôn, rất độc,ý nghĩa và cũng đẹp nữa, 1 công đôi việc!!!

Re:Bác nào rành Tin học nhà có đầu ghi CD ROM giúp em 1 chút ( càng nhanh cang tốt)

to osfan 
bác nói có dịch vụ làm mấy món này ko? nếu có bác cho em cái địa chỉ hay số điện thoại em liện lạc thât ra cái disk chỉ là 1 trong 3 món thôi. Em muốn 1 cái hộp được trang trí bên trong  có hoa hồng có cái disk và hộp chocolate. bác nào mà biết dịch vụ này pm em luôn em đỡ phải mò mẩm 

Hạng C
8/7/07
862
17
0

em chỉ biết mấy chỗ dịch vụ tin học có burn đĩa thôi, chỗ nào cũng có bác ạ. 2 món kia thì em chịu, vả lại em cũng ko ở SG đâu

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Máy tính của em có cái ghi nhãn đĩa Lighscrif và duoble layer mà chả hiểu nó làm việc ra sao. Chưa thử bao giờ, nếu bác thích thì em cho mượn máy làm thử.

XD9
Hạng B2
3/7/08
425
0
16
43
Evergreen State

Lightscribe dùng để in hình label lên mặt đĩa bẳng ổ thâu DVD-rom của máy, nhưng bác phải mua đĩa có lightscribe mới in được. Máy có double layer thì thâu được loại đĩa DVD 8.5gb.

Hạng D
16/10/06
1.551
10.334
113
sites.google.com

Đĩa ghi nhãn 7k/CD,15k/DVD, ghi bằng laser nên chất lượng cực cao!!!

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178

Cửa hàng CD 139 Lê Thị Riêng, đối diện cây xăng Bùi Thị Xuân. Chừng 20K 1 cái thôi.
Chúc bác toại nguyện!

báo cáo các bác rằng cái disk đã hoàn thành. :D Nếu các bác muốn em sẽ Up lên cho mọi người cùng xem. Hoặc ko thì em nhờ bác mod delete topic này :D

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

bác up lên cho em nhe để có gì em bắt chước thanks bác trước :D