Hiện tại thì em đang cần làm 1 disk CD nhạc nhưng nhà em ko có đầu burn CD, với ko có máy in nên có bác nào co khả năng giúp em làm 2 cái CD thôi em hứa sẽ hậu ta các bác tiền công ( theo thỏa thuận) + tiền nguyên vật liệu, (bonus 1 châu caffee nữa) 
list nhạc + hình em sẽ cung cấp cho bác làm giúp em
các bác cố gắn giúp em ( trước valentino nha các bác )
em cắn rơm cắn cỏ lạy bác mod cho topic em sống đến ngày em nhận được disk thôi thanks bác nhiều lắm
số DT em là 0903715714( gặp Quý) hoặc các bác có thể để lại số DT trên diễn đàn em sẽ đích thân liên lạc  
Note: em còn là Sinh viên các bác giơ cao đánh khẽ cho ạ hehehe với lại Làm dĩa CD thôi 

Hạng B2
29/12/07
250
0
0
Re:Bác nào rành Tin học nhà có đầu ghi CD ROM giúp em 1 chút ( càng nhanh cang tốt)

toy sxx đi bác:D (em đùa tí)

Hạng D
29/10/07
2.005
9.386
113
HCM
www.bsdinsight.com
Re:Bác nào rành Tin học nhà có đầu ghi CD ROM giúp em 1 chút ( càng nhanh cang tốt)

Tặng cái này cũng được nè: http://www.otosaigon.com/forum/m1214304.aspx

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Bác pm cho em cái list nhạc đi, dc thì em giúp, em ko hứa, còn hình thì em ko biết là HP 1050 có in dc ko ? mà có in dc thì em cũng chả có giấy decal nữa, hehehe, còn đĩa thì 3k 1 cái em ko tính với bác làm gì, còn nếu bác mún đĩa xịn hơn cũng dc, 5k 1 cái đĩa đen (em chẳng biết xịn chỗ nào) cũng dc luôn, em cũng ko tính bác làm gì ... nói chung làm cho bác chơi vui thôi em ko tính cái gì, hehehe, cafe thì nếu bác muốn thì em ko ép nha, hahaha ...

disk thì tạm ổn ko lo lắm bác còn cái hình mới là quan trong do :( em muốn làm cái disk CD có hình nhỏ bạn em :D nếu muốn bác cứ mua  giấy decan em sẽ trả mọi chi phí :D ( mua ít ít thôi ) nếu được bác pm em cái số DT để sáng thứ 7 em mời bác caffee ăn sáng nha

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

hehehe. em đùa bác thôi, mà cafe sáng thì chết em đó ạh, đi học cả tuần thứ 7 có mỗi món đặt sản duy nhất là ngủ nướng thôi đó bác, hehehe. Ok bác. em sẽ tìm hỉu, vũ burn đĩa thì ok ko sao cả, OS này em làm có uy tín với 2 bác gái kia luôn rồi, hohohoho:D:D. Còn vũ hình thì em tìm hỉu lại rồi báo bác sau, còn lâu mà bác, hehehe

Hạng B2
17/9/08
123
4.106
93
HCM

Hình thì bác thiết kế cái bìa album. Sau đó ra tiệm rửa ảnh, rửa ra về gắn vào hộp là OK (cái này em làm rồi). Còn mặt Disk thì để nguyên, nếu bác in màu bằng máy in phun trên giấy decal nếu nước vô sẽ lem nhem mất đẹp.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

Cần giấy decal để in & dán lên mặt CD/ DVD thì alô mình ủng hộ cho, không cần café gì cho mệt.

Khuyến mãi cho bác 2 cái CDs (dĩa đen) chất lượng cao + software thiết kế bìa CD.

Chúc bác có được 1 món quà ưng ý tặng cho bạn gái ^^