Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
AT đúng là vòng tua máy như thế.
Ngoài chuyện đạp thốc để vượt thì máy kêu to, còn lại Z em thấy ngon lành cành đào. Đi đường xấu+đèo+dốc rất tự tin.
Khi đạp ga mà cảm giác máy lì lì, thì thường do AT chưa trả số, nhấp chân ga cho về số hoặc bấm OD là hết liền.
Z em gần 4 năm, nhưng chắc ít đi nên không thấy khác biệt A92/A95, có lần qua đèo An Khê, gặp cây xăng chỉ bán A92, chơi luôn cho chắc, dzậy mà máy móc, mùi pô xe bình thường.
Các bác đi đường dài có thấy lạ là các tài thường ráng phóng/vượt như điên trên QL, nhưng dzô cao tốc lại không dám duy trì 120, không. Em thì thấy tức cười, cấm thì ráng đi cho anh hùng, cho thì không dám chạy, sợ hư xe chăng?!
À lên cao tốc mới gặp chuyện này, các bác xem có là kinh nghiệm không: thấy1 em bốn chổ khá cũ chạy gần 100, em chuyển làn thì cùng lúc bánh sau của cái xe cũ bị nổ, nhìn phát hoảng. Mai mốt trong cao tốc, em thấy xe cũ, sẽ ráng cách xa anh ấy cho lành.
Giang hồ tái xuất. :3dcuoi:

bc1 confirmed
Hạng C
15/1/13
500
473
63
Khói thì k thấy nhưng mùi khói xe hôi kiểu gì khó chịu lắm. Đổ 95 thì k có mùi này. Ông chú đi con bmw cũng bị y chang.
Con AT của em xài xăng A95 cũng có mùi khó chịu, có cảm giác hăng- cay. Em chưa thử A92 nên chưa biết.

Tập Lái
19/3/07
28
5
3
Chác nào cố quyển hướng dẫn sử dụng đầu CD theo xe zinger cho em xin với. Hoặc hướng dãn em đặt giờ tren cái đầu CD kenwood theo xe. Thanks

Hạng D
16/8/12
1.957
1.525
113
Bến tre
Chác nào cố quyển hướng dẫn sử dụng đầu CD theo xe zinger cho em xin với. Hoặc hướng dãn em đặt giờ tren cái đầu CD kenwood theo xe. Thanks
Theo bài bác @tuanbeo13 em xin hỏi các bác cách bật blutooch của đầu panasonic CQ-VW220W, em thấy màn hình menu chính cho mục blutooch mà bị ẩn đi không bật được!

Hạng B1
19/11/10
94
69
18
KHông biết con Kenwood này có không
Chứ trên con Panasonic (cảm ứng) thì thấy có.

Tập Lái
19/3/07
28
5
3
Con kenwood này có đồng hồ xem giờ, em mày mò cài đặt mãi chưa được, cụ nào có bản hướng dẫn tiếng Việt khong cho em xin với. Trong trang chủ trước có giờ bị lỗi khong tải đuwjc

• Like
Reactions: mit.jacmo84
Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Con kenwood này có đồng hồ xem giờ, em mày mò cài đặt mãi chưa được, cụ nào có bản hướng dẫn tiếng Việt khong cho em xin với. Trong trang chủ trước có giờ bị lỗi khong tải đuwjc
Con này của bác hơi đặc biệt. Chắc không phải hàng theo xe rùi. Bác cho em xin tấm hình với.