Hạng C
19/2/10
687
12
0
nghhung nói:
Cản sau hả bác ZingerGLS. Còn đồ xe MIT ít là tại vì nó ít hư nên nhập vềlam gì cho chật he he. Hy vọng là đúng như thế đở mất công sữa chữa

Không phải bác ơi cản sau em gắn rồi, miếng bảo vệ sau giống như Q7 đấy. VN mình có không. Em không biết up hình.

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/5/10
671
5
18
Dongzinger nói:
ZingerGLS nói:
Có bác nào có miếng Bảo vệ sau cho xe Zinger không chỉ em mua 1 cái.

Là cái gì nhỉ ? Bác nói cụ thể tý.
cái mình ghét nhất ở Zinger là cái đồng hồ, cái xe to tổ chảng mà cái đồng hồ không có,xem ơ DVD thì bé tý,nhìn ra mấy giờ thì cái đuôi xe tải đã ở phiá trước ! Hôm trước search được 2 món nầy trên Ebay, cũng hay hay, nhưng sau biết giá thì cao quá, g62n 2 triệu cái cần số :

Các bác cho ý kiến cái cần số mình đặt ở mấy tiệm đồ mộc làm được không ?

@maibatiendung :Xe bác số mấy ?

Bác làm thêm cái đồng hồ đeo tay cho nó lành chừng vài trăm thôi

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
51
Vụ đồng hồ, mình có mua một đồng hồ của CASIO vừ có ngày, giờ, nhiệt đô, sử dụng hai pin AA, mình dùng miếng băng keo hai mặt dán trên táplô, giá khoảng 300 ngàn. Sử dụng một năm hơn rồi. Thế là ok

Hạng C
19/2/10
687
12
0
Em thấy cũng chả nên hgắn chi tốn nhiều tiền, làm cái đồng hồ đeo tay, đẹp mà tiện nữa. Xe em sang làm cái Iphone gắn.

Hạng B2
6/4/10
353
151
43
52
Chào cả nhà

Minh o Saigon, xin đặt 1 chân tham gia nhe GLS MT/56P-8189

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Hic, em nói thật tình với mấy bác là tuy đi xe cũng lâu rồi nhưng em chẳng tham gia hội hè về xe nào hết, vì đơn thuần em tham gia OS không phải vì cái xe mà là vì...chính mỗi chúng ta. Vì vậy...em xin phép vãng lai thôi ạ. Có kinh nghiệm hay cái gì hay ho về Zinger, em sẽ hết mình chia sẻ cùng các bác.

Hạng B1
8/12/09
77
1
6
vovinam nói:
Hic, em nói thật tình với mấy bác là tuy đi xe cũng lâu rồi nhưng em chẳng tham gia hội hè về xe nào hết, vì đơn thuần em tham gia OS không phải vì cái xe mà là vì...chính mỗi chúng ta. Vì vậy...em xin phép vãng lai thôi ạ. Có kinh nghiệm hay cái gì hay ho về Zinger, em sẽ hết mình chia sẻ cùng các bác.

he he nay nới thấy cây đại thụ lên tiếng