Hạng B2
13/11/16
143
179
43
31
Sài gòn
Em có vài món thanh lý bác nào muốn em yêu khoa học thì alo cho giá em nhé em dễ lắm , hàng đang dùng trên xe tháo ra nâng cấp nên dư ạ
Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi
Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi
Đầu cd kenwood 3070

Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi
Đầu dvd zin zinger panasonic vw220w

Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi
Cặp loa vi tính nghe oke bass treb tốt 60w cắm điện là quốc thoi .

Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi Bác nào Zinger thì vào đây - Giao lưu, trao đổi
1 cái bọc volang khuyến mãi cho bác nào xúc mấy món kia đầu tiên ahihi

em tên Hoàng “62” tuổi
số dép 09612480 hai bốn
địa chỉ Quận 7 nước ngập tới háng

• Like
Reactions: congthuc
Hạng B2
13/8/14
267
240
43
47
Xe các cụ đã bao giờ bị hỏng công tơ mét chưa nhỉ, mình mới bị ,chạy mà kim tốc độ không nhảy , có bác nào biết bị gì và thay thế tốn nhiêu lúa không? Thanks!

Hạng B2
13/8/14
267
240
43
47
Bác thử trc khi vào D. Bác đạp hết hành trình của phanh. R vô số. Sau đó xem nó hoạt động không nha bác.
Thank bác,mình chưa kịp thử thì nó lại được rùi. Chắc hôm đó đi mưa rất to nên có thể nước văng chạm cảm biến.

• Like
Reactions: cbpham
Hạng B2
6/12/14
454
1.959
93
Sao e thấy Zing giờ giá giảm quá. Chiếc đời 2012 nâu Phi Thanh Vân rao có 390 bên Chợ Tốt.