Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Bác Phú giúp em với

Tập Lái
23/1/08
8
0
0
em có con accord 91 moi vua lam lai nhin cũng sáng sủa nhưng đèn thì tối quá! bác giúp em làm một bộ Angel Eyes cho nó và thiệt hại bao nhiêu bác cho em biet cu the ah!

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
RE: Bác Phú giúp em với

Bác ơi, em mồng 8 tết mới khai trương lại, để em check lại có hàng projector ko e sẽ báo bác nhé!

Tập Lái
23/1/08
8
0
0

bác phú ơi có tin zi cho em chua? em đang đợi tin của bác đó!

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Chúc mừng bác Phú khai trương CH đầu năm mới! Nhân tiện bác Phú tư vấn giúp em tí : Con Escape 3.0 , loại đầu 6 đĩa của em muốn nghe nhạc hay hơn một tí thì phải nâng cấp những gì vậy bác? Không đòi hỏi loại cao cấp lắm. Cảm ơn bác trước.

Hạng B1
15/1/08
71
0
0

Trích đoạn: HP Stereo

Bác ơi, em mồng 8 tết mới khai trương lại, để em check lại có hàng projector ko e sẽ báo bác nhé!

bác đang online ở Huế hay vào sì phố rồi ? con sì vịt về quê có ngon k bác ? :D

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

@Dragon: Bác thay đầu CD và sử dụng loa component và các âm cửa xe, nếu được thì gắn thêm sub để có thêm tiếng trầm.
Kagơ: Xe em chạy về Huế ngon ko bị gì, nhưng đi chơi ở Huế thì bị bể mỏ tòe loe khi lên xuống các lề đường. Em vẫn ở Huế cho đến 12 AL mới vô lại bác à.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

@Dragon: Bác thay đầu CD và sử dụng loa component và các âm cửa xe, nếu được thì gắn thêm sub để có thêm tiếng trầm.
Kagơ: Xe em chạy về Huế ngon ko bị gì, nhưng đi chơi ở Huế thì bị bể mỏ tòe loe khi lên xuống các lề đường. Em vẫn ở Huế cho đến 12 AL mới vô lại bác à.
Chúc anh di chơi vui vẻ nhé! :D:D:D cái mỏ tè le cũng xót cho em nó wa về phải làm lại rùi [&:]

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Cảm ơn các bác! Chúc các bác NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG!
Kagơ: Cũng tội nghiệp cu Thành, làm được chút là bị chủ nhà làm khó, em cũng ko bị ngoại lệ. Năm mới này em làm ở chổ khác rộng hơn và có nhiều cái mới hơn, em và bạn em (là dân độ xe ở Mã lai) hùn nhau làm, nếu ok thì có thợ từ Thái hoặc Mã về làm cho em đó.
Cường: Năm mới phát tài chưa em? Tết có đi đâu chơi ko?

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

...... Năm mới này em làm ở chổ khác rộng hơn và có nhiều cái mới hơn, em và bạn em (là dân độ xe ở Mã lai) hùn nhau làm, nếu ok thì có thợ từ Thái hoặc Mã về làm cho em đó.
chừng nào vậy Bác, dự kiến chổ nào chưa để em dễ kiếm:D:D