Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44
Kính chào các bác, em là lính mới tò te, đang tìm môn thể thao vận động để làm bé cái vòng 2 lại, nhìn đi nhìn lại chỉ có cầu lông là hợp với em thôi nên mạng phép mở topic này.Tìm trên này vẫn không thấy đề cập mạng phép làm đại, nếu có rồi thì call em để em tham gia
Các bác vào đây ném đá hộ em đi:
Thời gian: sau giờ làm việc nhe mấy bác, giờ đó đi làm về cụng bị kẹt xe chi bằng đi đánh cầu lông vậy.
Địa điểm: các bác góp ý với em nhe.
Chi phí: vương quốc Campuchia tài trợ
Quỹ dụng cụ : các bác lại tiếp tục ném đá nhé

Em tên Lộc, di động :0908511545

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
RE: Badminton, có ai tham gia không ạh

Trước đây có vài topic kêu gọi nhưng bị chìm. Bác làm mạnh đi em ủng hộ.

Tập Lái
7/1/08
26
0
0
Tp Ho Chi Minh

Bác ơi em ủng hộ nhiệt tình môn thể thao này vì lâu rồi không chơi cầu lông nên người béo phì quá. Cho em đăng ký một cục gạch nhe.

Hạng B2
16/2/08
337
4
18
44

Em đã gặp bác Treo rồi, bác ở xe 60 đó đúng không?
Hê hê tình hình vốn là rất tình hình chỉ có em với bác thôi àh :(:(:(
Đừng lo có được 58 người xem có nghĩa là có hy vọng, bác Treo ở khu vực nào? cả bác X108 nữa. Để em cố tìm cái sân nào nằm chính giữa tiện cho mọi người

Hạng B1
8/8/07
84
0
0

Badminton là môn thể thao em cũng rất yêu thích, giá mà em ở HN thì sẽ tham gia cùng các bác ngay. Các bác lập CLB đi, rồi sau này giao lưu với AE các tỉnh khác, hoặc thành "OS Badminton Club".

Tập Lái
16/11/07
18
0
1
44

cho em 1 vé tham gia với mấy bác ơi! em cũng đam mê môn này lém nhưng nhà em ở quận 7 lận, hông bít mấy bác định thuê sân ở đâu và thời gian ra sao! có gì cho em bít với ha!!:)

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

Sao không có bác nào ủng hộ môn này hết nhỉ:mad:, 4 người trở lên là lập hội chơi được rồi các bác. Nếu các bác okay thì tiến hành sớm luôn nhé. Lúc trước em hay chơi ở sân Phú Thọ sáng chủ nhật!

Tập Lái
7/1/08
26
0
0
Tp Ho Chi Minh

Trích đoạn: loctruong0305

Em đã gặp bác Treo rồi, bác ở xe 60 đó đúng không?
Hê hê tình hình vốn là rất tình hình chỉ có em với bác thôi àh :(:(:(
Đừng lo có được 58 người xem có nghĩa là có hy vọng, bác Treo ở khu vực nào? cả bác X108 nữa. Để em cố tìm cái sân nào nằm chính giữa tiện cho mọi người
Đúng em rồi Bác. Nhà em ở tít khu Quận 06 Bình Phú nên Bác cứ chọn sân đi. Sân CLB Nguyễn Tri Phương hoặc Phú Thọ như Bác philong nói cũng được hoặc quận 03 cũng Ok. Miễn sao là lòng vòng mấy chổ này cũng được …

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

@Treo: Sân CLB Phú Thọ giá hơi mắt 40000VND/hr:(:(Sân là thảm xanh với lại theo em thì sân này thuộc dạng chói[8|][8|]Có sân ở Cư Xá Bắc Hải em thấy cũng okie or sân QK7;);)
Em cũng xin một vé vào Badminton Club:):)Em có vợt có cầu có giầy chỉ thiếu người đánh:):):);)[8D]