Tập Lái
15/7/15
28
18
3
38
Quận 2- Tp. Hồ Chí Minh
Kaka không cần bác. Em ra ngoài đường đua happyland đã dyno bằng miệng lên 500hp rồi. Dán decal lên không tới đâu! Em bao luôn rồi.
Từ lúc nc với Bác, em đã biết thêm ngoài Dyno máy thì còn 2 loại nữa là : dyno mông và dyno miệng. Và e đúc kết đc là dyno miệng là hiệu quả và an toàn nhất:3dcuoi:

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Hải quan dạo này gắt quá nên hàng nóng đợi hoài không chịu thông quan. Thôi em đăng đỡ vài tấm hình teaser cho project kế tiếp để hâm nóng chương trình phá xe.

Bái bai Os rồi, qua FB CCM theo dõi nhé!

Em nâng lên bộ Brembo caliper 4 piston trc, 2 piston sau (loại trên STi). Do hết tiền nên em mua hàng second hand. Khi về em sẽ tháo hết sơn ra, sơn lại màu vàng chói chang. Ngoài ra em sẽ vệ sinh lại 100% cộng với thay luôn tất cả các ron piston. Cố gắng đưa tình trạng hoạt động về 99%.

Bái bai Os rồi, qua FB CCM theo dõi nhé!

Dĩa thắng thì em xài DBA 5000 trước và 4000 sau. Dĩa thì mua mới các bác àh. Cộng với bố thắng performance và brakeline của Stoptech.

Đây là project mang tính cách mạng trên xe của em và đã mong chờ nó từ rất lâu rồi!

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
có lần em nghe bác dragon nói dân Subaru chạy ít khi thắng, thắng chỉ để hãm thôi. Ga còn chưa đủ chạy nữa mà heheheh. giờ chắc tư duy đó cũ vì cái gì cũng cần nhanh tăng nhanh giảm nhanh

Tập Lái
5/12/13
22
8
3
chho em hỏi ngủ 1 cái, WRX USDM khác gì với WRX mà Motor Image phân phối tại VN vậy mấy bác??