Thảo Luật Chung Bãi Dài, Cam Ranh

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/5/11
297
548
63
Tình hình Bãi Dài bữa giớ có gì hot kg các bác. Ra Nha Trang thấy khách du lịch đông nghẹt, mà sao BD vẫn im ắng?

• Like
Reactions: kinhdoanhbds
Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Tình hình Bãi Dài bữa giớ có gì hot kg các bác. Ra Nha Trang thấy khách du lịch đông nghẹt, mà sao BD vẫn im ắng?
Nha Trang đông là đúng rồi bác. Vì nó là khu du lịch đã hoạt động lâu rồi. Còn Bãi Dài thì mới bắt đầu khai thác vài năm trở lại đây thôi. Nhưng thời gian sắp tới thì khu này sẽ hấp dẫn nhiều đấy bác. Nhất là các khu biệt thự nghỉ dưỡng đi vào hoạt động.

Tập Lái
21/7/17
0
28
12
Có khi lập hội những người mua golden bay các cụ nhỉ, ở đây có nhiều cụ sắp có dự định xây chưa ? Em cũng mấy người bạn đang có dự định sang năm xây

• Like
Reactions: Kaiser88
Hạng B1
22/2/17
56
41
18
44
Có khi lập hội những người mua golden bay các cụ nhỉ, ở đây có nhiều cụ sắp có dự định xây chưa ? Em cũng mấy người bạn đang có dự định sang năm xây

Đúng rồi đó bác, lập hội theo dõi có gì các bác xây em xây luôn

Hạng B2
27/5/11
297
548
63
Mấy bác lập đi mình tham gia.
Mà các bác xây làm gì ạ? Nghĩ dưỡng, hay cho thuê? Mình lập hội chia sẻ thông tin.

• Like
Reactions: tanmientrung
Tập Lái
21/7/17
0
28
12
Mấy bác lập đi mình tham gia.
Mà các bác xây làm gì ạ? Nghĩ dưỡng, hay cho thuê? Mình lập hội chia sẻ thông tin.
mình có mấy người bạn tính xây lên vừa cho thuê nghỉ dưỡng, nếu đông vui thì kinh doanh cũng ok. Nếu nhiều người rủ nhau cùng xây thì chi phí xây dựng sẽ rẻ hơn đó bạn. Ở khu đó vừa kinh doanh du lịch, vừa nghỉ dưỡng thì quá tuyệt, vì bây giờ cũng nhiều khách du lịch đến tắm ở bãi dài, có nhiều người kinh doanh, nhiều loại hình dịch vụ như ăn uống mua sắm lúc đó khách nghỉ tại mấy khu resort cũng kéo nhau sang chơi đó các cụ nhỉ

Tập Lái
21/7/17
0
28
12
Ở Face có lẽ tiện hơn.
Để tạo thuận lợi cho việc trao đổi thông tin cho các cụ chuẩn bị xây dựng, đầu tư kinh doanh du lịch nghỉ dưỡng tại Golden Bay. Vậy em xin có ý kiến như sau :
- Nhờ bạn sale của Hưng Thịnh mở dùm nhóm trên Face " hội những người mua đất nền Golden bay cam ranh " để mọi người vào đó trao đổi những thông tin liên qua đến dự án như : xây dựng, kinh doanh du lich nghỉ dưỡng
- Mình nhờ các bạn sale mở dùm là vì các bạn có được thông tin của nhiều người mua đất ở Golden bay, qua đó các bạn có thể mời những người đó vô nhóm, như vậy nhóm sẽ đông thành viên, trao đổi thông tin sẽ được nhiều hơn
PS : các bác cho thêm ý kiến ạ

• Like
Reactions: Gflife
Status
Không mở trả lời sau này.