Thảo Luật Chung Bãi Dài, Cam Ranh

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/5/11
191
286
63
Để tạo thuận lợi cho việc trao đổi thông tin cho các cụ chuẩn bị xây dựng, đầu tư kinh doanh du lịch nghỉ dưỡng tại Golden Bay. Vậy em xin có ý kiến như sau :
- Nhờ bạn sale của Hưng Thịnh mở dùm nhóm trên Face " hội những người mua đất nền Golden bay cam ranh " để mọi người vào đó trao đổi những thông tin liên qua đến dự án như : xây dựng, kinh doanh du lich nghỉ dưỡng
- Mình nhờ các bạn sale mở dùm là vì các bạn có được thông tin của nhiều người mua đất ở Golden bay, qua đó các bạn có thể mời những người đó vô nhóm, như vậy nhóm sẽ đông thành viên, trao đổi thông tin sẽ được nhiều hơn
PS : các bác cho thêm ý kiến ạ
Em có đât mà k có ý đinh xây vì k đu tiên thì có tham gia group đuoc k. Đùa thôi chú golden bay là tâm điêm trong thòi gian tói vì giá đât biên kinh doanh ks đuoc mà còn quá re. Đât sài gòn giò đang thoái trào rôi

• Like
Reactions: ductinland898
Hạng C
24/2/11
793
18.892
93
Chỗ này mà xây đồng loạt thì ổn lắm vì giao thông quá tiện. Bãi biển thì đẹp không cần nói nữa. Chỉ cần anh Khải mà xây chắc nhiều bác sẽ đu theo

Tập Lái
21/7/17
0
28
12
Chỗ này mà xây đồng loạt thì ổn lắm vì giao thông quá tiện. Bãi biển thì đẹp không cần nói nữa. Chỉ cần anh Khải mà xây chắc nhiều bác sẽ đu theo
Bác Khải xây khách sạn xong bác ý mở thêm mấy tiệm phở nữa thì càng vui

Hạng B2
30/5/17
336
190
68
32
Lâu ngày em hâm nóng lại nhé.
Em còn 2 nền D16.08 và D16.18( đường 26m, gần hồ). Bác nào có nhã hứng thì hú em. Em để giá tốt cho các bác OSer.

Tập Lái
9/8/17
34
22
8
48
Đầu tư bây giờ có tốt không các bác? Lô góc giá thấp nhất là bao nhiêu ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.