Thảo Luật Chung Bãi Dài, Cam Ranh

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
24/2/11
793
18.884
93
Ai cần nền Golden Bay giá tốt và đầu tư biệt thự mặt tiền biển đẳng cấp, sở hữu lâu dài thì hú em nghen.
Tình hình golden bay thế nào rồi bác. Sao mình thấy HT chưa động thổ xây các công trình quanh quảng trường thế

• Like
Reactions: ductinland898
Hạng C
24/2/11
793
18.884
93
Hiện đang hoàn thiện đường khu D17 ạ, quảng trường đang hoàn thiện hồ phun nước cảnh quan. Các công trình quanh quảng trường dự kiến khi bàn giao nền xong sẽ xây ạ! Bác đầu tư mấy nền ở đó rồi? Golden Bay giờ đang hot lắm, giá lên đều đều.
Vì mình thấy gần xong rồi nhưng Ht chưa xây hai hạng mục là tttm nhỏ và khu nhà hàng ăn uống, ngoài ra còn có khách sạn 4* ở ngay góc vẫn để không. Mấy cái cảnh quan công viên rổi phun nước chỉ là chuyện nhỏ, quan trọng là tiện ích thôi. Thấy Ht làm chậm quá. Trong khi mình nghe có thông tin chuẩn bị bán giai đoạn 2. Giai đoạn 1 làm chưa xong thì sao kh tin tưởng theo tiếp được. Ht không xây trước các tiện ích thì kh sao xây được
Ps: Minh đang giữ 3 nền ở đây

• Like
Hạng C
24/2/11
793
18.884
93
Vậy là a ngon rồi, vị trí đẹp là ăn tiền. Golden Bay giờ khách tranh nhau mua, em thấy nền nào ra là bay trong 1 nốt nhạc đó bác. em chuyển nhượng cho nhiều khách rồi, lô đối diện hồ lớn D16-24 giá 10 triệu 400/m2 mà lên 11 triệu/m2 trong 2 tuần thôi bác. Sân tennis đã làm xong, bữa công ty có tổ chức giải tennis ở đó dịp kỷ niệm 15 năm thành lập công ty. Nền bác vị trí đẹp là hốt bạc. Giai đoạn 2 thì chắc năm sau có khi chưa triển khai bác ah.
Mình có nền ở khu D 16 01 gần Quảng Trưởng có 6 cái cột khu này bây giờ giá tầm bao nhiêu bác? Và một nền ở ngay gân khách sạn 4 sao của Hưng Thịnh. Bên Ht đã có kế hoạch gì với lô đất này chưa bác

• Like
Hạng C
24/2/11
793
18.884
93
Cứ mua đi bán lại thế này nhưng vấn đề quan trọng nhất là ai xây đầu tiên?

• Like
Hạng C
24/2/11
793
18.884
93
Bác sốt ruột làm gì, ai khai thác trước thì thắng thôi, mấy khách sạn ở đường Đinh Tiên Hoàng cầu mới mà còn full phòng. Nghe nói có mấy KS đã làm thủ tục chuẩn bị xây đó.
Thế thì ok rồi. Không hẳn là sốt ruột nhưng hi vọng cả khu vực bãi dài này sẽ không đi vào vết xe của Phan Thiết. Hồi đó Sentosa villa, casa lavanda...cũng nóng sốt lắm nhưng đến giờ vẫn không ai xây.

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Thế thì ok rồi. Không hẳn là sốt ruột nhưng hi vọng cả khu vực bãi dài này sẽ không đi vào vết xe của Phan Thiết. Hồi đó Sentosa villa, casa lavanda...cũng nóng sốt lắm nhưng đến giờ vẫn không ai xây.
20 năm nữa may ra nhen bác,đi du lịch có phải mỗi ở khách sạn đâu,phải ăn uống vui chơi mà thế thì vào thành phố nha trang cho nó nhanh,toàn chuyền tay nhau chứ xây thì mút mùa

• Like
Reactions: nongbichhue
Hạng B2
13/5/11
191
286
63

Phan Thiết sao có thể so sánh Nha Trang. Mô hình Golden Bay là khách sạn và lượng người tắm ở Bãi Dài dịp lễ đông không thua gì Nha Trang thì suy ra tiềm năng. Tiềm năng nó phản ánh hết vào giá cả. Có gan thì làm giàu, khách sạn mà xây lên kinh doanh có nhiều khách em nghĩ giá không dưới 40. Hơn nữa Ban quản lí khu du lịch Cam Ranh thúc dữ lắm không cho chậm trễ đâu, 1 năm nay mà cả chục cái resort phải làm thì biết rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.