Thảo Luật Chung Bãi Dài, Cam Ranh

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/5/11
191
286
63
Muốn xây thì phải có tiện ích cái đã.

Đi biển thì chỉ cần tắm biển + ăn hải sản là OK rồi. Quán ăn thì đã có 1 loạt ở Bãi Dài chỉ thiếu khách sạn giá rẻ thôi. Khi nào cho xây thì nhà hàng + shop cũng tự động mọc lên trong 30 giây thôi. Khách sạn thì xây lâu chứ nhà hàng + shop thì xây mau mà. Còn nếu muốn đầy đủ tiện ích + ồn ào khói bụi thì mời vào Nha Trang

Hạng C
24/2/11
796
19.081
93
Đi biển thì chỉ cần tắm biển + ăn hải sản là OK rồi. Quán ăn thì đã có 1 loạt ở Bãi Dài chỉ thiếu khách sạn giá rẻ thôi. Khi nào cho xây thì nhà hàng + shop cũng tự động mọc lên trong 30 giây thôi. Khách sạn thì xây lâu chứ nhà hàng + shop thì xây mau mà. Còn nếu muốn đầy đủ tiện ích + ồn ào khói bụi thì mời vào Nha Trang
Mọt số resort như Duyên Hà, Đỉnh Vàng đang cháy phòng. Đi rồi mới biết không bãi nào đẹp bằng Bãi Dài Cam Ranh hết ( trừ biển ở đảo ). Nếu tất cả đều đồng lòng xây dựng thì khu này cơ hội kinh doanh là cực tốt

Hạng C
24/2/11
796
19.081
93
Hì, e thấy tiềm năng phát triển ở khu vực Bãi Dài này khó có nơi nào sánh bằng, chủ yếu bây giờ là các dự án triển khải có đẩy nhanh hay ko thôi chứ khi các dự án đều xong hết thì giá cả khu này sẽ lên chóng mặt cho xem :D .
P/s: các bác cho e hỏi e nghe nói tháng 6 này HT đã cho triển khai xây dựng ở khu Golden Bay đúng ko ạ, có bác nào đã nhận được thông báo từ HT chưa ạ, hay thông tin e nghe đc là chưa chính xác :D .
Chưa thấy thông báo gì

• Like
Reactions: Kaiser88
Tập Lái
4/10/16
39
40
18
41
Mấy cái nền ở đây có sổ chưa các bác, cũng định kiếm nền thỉnh thoảng xuống chơi mà ko biết sổ sách thế nào( Có sổ của Hưng Thịnh chưa..), yêu cầu xây dựng thế nào ( trong bao lâu thì xây, xây theo thiết kế...). Có bác nào còn hàng giá thơm ib em xem thử làm chuyến Nha Trang chơi

Tập Lái
25/10/13
0
113
28
Em có một số nền đối diện hồ danh vọng và góc 2 mặt tiền giá tốt. Bác quan tâm cho em xin số điện thoại em gọi tư vấn chi tiết cho bác ạ!?
Cho mình xin thông tin nhé

Status
Không mở trả lời sau này.