Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Hi các bác, em là lái mới , vừa rồi em có đi hỏi mấy bãi giữ xe có mái che và ô riêng như Phạm Phú Thứ thì đã full , Em có hỏi qua Tân Hoàn Cầu ở số 1 Tân Thành, nhưng bên này thì bắt để lại chìa, em thì không thích điều này, nên các bác nào ở gần khu vực này chỉ giúp em chỗ giữ xe không giữ chìa và có mái che với ạ. Em cảm ơn

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Đá lên cho bác nào có kinh nghiệm giúp em với

Hạng C
13/10/09
664
302
63
Hi các bác, em là lái mới , vừa rồi em có đi hỏi mấy bãi giữ xe có mái che và ô riêng như Phạm Phú Thứ thì đã full , Em có hỏi qua Tân Hoàn Cầu ở số 1 Tân Thành, nhưng bên này thì bắt để lại chìa, em thì không thích điều này, nên các bác nào ở gần khu vực này chỉ giúp em chỗ giữ xe không giữ chìa và có mái che với ạ. Em cảm ơn
Cách nay mấy tháng, kho trong bãi xe trên dg Phan Huy Ích cháy, cũng may các xe trong bãi đó đều để lại chìa khoá theo qui định của bãi nên chỉ bị cháy 2,3 kho ko lan sang các xe vì chủ bãi và mọi người chạy các xe ra kịp.

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Cách nay mấy tháng, kho trong bãi xe trên dg Phan Huy Ích cháy, cũng may các xe trong bãi đó đều để lại chìa khoá theo qui định của bãi nên chỉ bị cháy 2,3 kho ko lan sang các xe vì chủ bãi và mọi người chạy các xe ra kịp.
này chắc trường hợp hi hữu thôi bác, giữ chìa lại là do bãi không đủ chỗ ra vào. để chìa họ chuyển xe thôi

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Đất chật người đông nên phải chịu bác ah
Thôi chắc cũng phải chịu gửi bãi giữ chìa thôi, chứ có sự lựa chọn nào khác đâu, em có ra bệnh viện thống nhất hỏi thử, thì giá là 1tr7 không giữ chìa, nhưng đậu ngoài trời nhưng dưới bóng cây, thấy mấy xe ở đó trùm bạt kín mít

Hạng D
29/11/06
3.949
9.985
113
Tại anh yêu cầu khu chợ Bà Hoa nên mình ko giới thiệu, nhưng anh đã qua Tân Thành rồi thì chạy lại số 1A Nguyễn Văn Săng, Tân Phú (đối diện cục Thuế Tân Phú), để xe có mái che. Giá 1.5tr đem chìa về, 1.2tr thì để chìa lại. Mình đang gửi ở đó.

Tập Lái
17/9/20
20
17
3
34
Tại anh yêu cầu khu chợ Bà Hoa nên mình ko giới thiệu, nhưng anh đã qua Tân Thành rồi thì chạy lại số 1A Nguyễn Văn Săng, Tân Phú (đối diện cục Thuế Tân Phú), để xe có mái che. Giá 1.5tr đem chìa về, 1.2tr thì để chìa lại. Mình đang gửi ở đó.
cảm ơn bác, từ chỗ em qua đó chắc tầm 2,5km, nhưng em sẽ cân nhắc gợi ý của bác, Em cảm ơn

• Like
Reactions: camapsaigon
Hạng B1
11/5/17
69
19
13
45
Có chỗ để xe máy miễn phí không a? Có bị vạ quẹt trầy gì không a?

Hạng D
29/11/06
3.949
9.985
113
Có chỗ để xe máy miễn phí không a? Có bị vạ quẹt trầy gì không a?
Xe máy để miễn phí anh.
Trầy xe thì hên xui, mình gửi được 2-3 năm rồi mà bị cọ trầy 1-2 vết gì đó (chắc do chủ xe đi về khuya de vô cạ trầy hay sao á), mình kêu chủ bãi chỉ họ, họ cho lính đánh bass thôi thì thấy cũng ổn.
Mà hồi trước còn vắng nên cho dịch vụ cầm chìa khoá về, thời điểm hiện tại chỉ còn nhận dịch vụ để chìa khoá lại thôi nha anh.

• Like
Reactions: kaka1994