Hạng B2
29/12/07
248
20
18
Bác Xe đạp ơi bác điều tra coi thằng tác giả tờ báo này là thằng khùng nào vậy, bác đập đầu nó chít cho rồi. Nó PR xe của bác kỳ quá. :D
Nhà báo mà cầm viết tầm bậy tầm bạ. :mad:

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Thằng đấy tầm 26-27t, cao 1m64, tuớng ốm ốm, đi đâu cũng vác cái máy hình bấm bấm chụp chụp, chạy thử xe toàn lao đầu vào bụi cây.

Tập Lái
16/11/11
15
5
3
44
Fò để cho mấy tay nhà báo ấm ớ viết bài PR kiểu này có ngày chết ngỏm, ai chạy ESC rồi đọc bài này chắc cú té ghế :mad: Bao nhiêu cái hay không nói được toàn bịa ấm ớ.

Hài vãi nhất là đoạn "bánh sau xoay tít"

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Rõ luôn là bác này được thuê để diễn giải khả năng lái xe bay bổng trên không, bó chân toàn tập.
Nhưng thực sự thì em thấy ESC chạy đã thiệt.
Gửi tác giá bài báo : "Người mù chữ im lặng thì cũng như ông Tiến sĩ không nói một lời nào [:O]" ( nhỡ đâu đi ngang đây dính đá tảng )

Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
huygb nói:
Thằng đấy tầm 26-27t, cao 1m64, tuớng ốm ốm, đi đâu cũng vác cái máy hình bấm bấm chụp chụp, chạy thử xe toàn lao đầu vào bụi cây.

Hạng B2
14/3/11
299
14
18
ios.vn
Ha ha ha ... em biết ngay là có chuyện mà. Nhân đây xin góp vui với các bác tí: sau khi em đọc bài này xong, em liền viết bài phản hồi nói về một số chi tiết sai trong bài viết (tất nhiên là phản hồi của em không được duyệt đăng), sau đó ít lâu em nhận được e-mail từ tác giả, nguyên văn dưới đây (em xin phép xoá các thông tin cá nhân vì phép lịch sự)

Sau khi nhận được e-mail này em hơi "choáng" nên cũng trả lời lại tác giả bằng 1 e-mail khác

Sau đó em thấy tác giả im hơi lặng tiếng luôn, chắc đang ở trên này nhặt đá các bác ném :D:D
Vui chút thôi các bác nhé, chuyện thường ngày ở .. toà soạn ấy mà.

Hạng B2
29/12/07
248
20
18
^_^
đúng rùi bác, bác phải dạy cho bác tác giả đó khôn ra. Coi như bác thương bác ấy vậy.
:D

Hạng B2
11/9/11
215
11
18
Hóc Môn
xceramic.vn
không biết ở FLV ông nào cung cấp chiếc XLS cho ông(bà) Tác Giả này nhỉ ?
iOS.vn nói:
Ha ha ha ... em biết ngay là có chuyện mà. Nhân đây xin góp vui với các bác tí: sau khi em đọc bài này xong, em liền viết bài phản hồi nói về một số chi tiết sai trong bài viết (tất nhiên là phản hồi của em không được duyệt đăng), sau đó ít lâu em nhận được e-mail từ tác giả, nguyên văn dưới đây (em xin phép xoá các thông tin cá nhân vì phép lịch sự)

Sau khi nhận được e-mail này em hơi "choáng" nên cũng trả lời lại tác giả bằng 1 e-mail khác

Sau đó em thấy tác giả im hơi lặng tiếng luôn, chắc đang ở trên này nhặt đá các bác ném :D:D
Vui chút thôi các bác nhé, chuyện thường ngày ở .. toà soạn ấy mà.