Hạng C
19/4/10
711
2.235
93
Chổ này mới đi hôm chủ Nhật
Bãi tắm: đẹp, trong xanh
Dịch vụ : 6 d
Toilet: 2 d

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
PhD nói:
51LD1758 nói:
Hấp dẫn quá cuối tuần này dẫn f1 đi thui. Bác hướng dẫn dùm cái đường đi nhé.
Thanks

Qua khỏi thu phí Cỏ May, hướng ra Vungtau theo đường 3/2 bác sẽ thấy băng rôn dẫn đường của nó treo đầy bên tay phải bác.

Thứ Bảy tuần này em lại ra đó, lần này ra với bên Ngoại :D

PhD nói:
Nghe tây đồn qua đài Hoa Sen Tai là có bãi tắm mới Long Long gì đó sạch đẹp lắm trên đường ra Vungtau ... thế là háo hức tổ chức ngay một chuyến vào ngày Thứ sáu (cho đỡ kẹt xe và biển sẽ vắng người hơn, mình cũng dễ trông chừng lũ nhóc quậy). Qua Trạm Thu Phí cắt cổ Cỏ May đi theo đường mới (đường 3/2) ra Vungtau, các bác sẽ thấy các băng rôn weo-cơm của Long Cung Resort dọc theo con đường đánh dấu số km và mét giảm dần cho đến ngã ba quẹo trái vào Bãi tắm Long Cung chỉ 500 m là tới (ngã ba này nằm trước ngã ba vào Chí Linh trên đường ra VT).

Bác đi chuyến này về có thêm thông tin gì không ??? Mình tính cuối tháng 6 ra ngoãi 1 ngày, không biết có phục vụ ăn uống đầy đủ không? giá cả lều rất Ok, không biết thức ăn thế nào.
Thanks bác.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
củ cải nói:
Có phòng ngủ lại khg bác? giá cả sao bác nhể :)

Em thấy chưa có phòng.
Mà từ đây ra VT bác vù cái hết ga là tới, ở lại đây chi cho uổng, chắc buổi tối bùn lắm, ngoại trừ bác ở lại ... luộc Rau, ngâm ... củ cải :D

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
Chào bác,
Cho hỏi giá cả và dịch vụ ở Mũi Kê gà có đắc đỏ không?

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
PhD nói:
củ cải nói:

Em thấy chưa có phòng.
Mà từ đây ra VT bác vù cái hết ga là tới, ở lại đây chi cho uổng, chắc buổi tối bùn lắm, ngoại trừ bác ở lại ... luộc Rau, ngâm ... củ cải :D

Có nhà hàng phục vụ cơm trưa, cơm phần gì không bác??? Chủ Nhật 27/06 mình cho anh em công nhân ra ngoãi tắm biển 1 ngày nên muốn đặt trước cho chắc ăn. Nếu bác có số đt thì cho mình xin luôn.
Thanks bác.

Hạng C
30/5/07
501
68
28
53
dịch vụ ở đây còn thiếu thốn lắm ( vì xa trung tâm tp VT ), và bãi mới được khai thác , được cái không khí trong lành , bãi biển cũng khá sạch , nếu bác nào có nhà ở Chí Linh thì tiện lợi , ra đó khoảng 4p , chỉ tốn 2000d gởi xe là tắm vô tư :)

Tập Lái
30/5/10
5
0
0
bãi Long Cung chỉ cần gửi xe máy 2000 đ là vào tắm, ko cần phải thuê chòi mà vẫn được tắm nước ngọt àh các pác ??

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
do le tuan nói:
PhD nói:
củ cải nói:

Em thấy chưa có phòng.

Có nhà hàng phục vụ cơm trưa, cơm phần gì không bác??? Chủ Nhật 27/06 mình cho anh em công nhân ra ngoãi tắm biển 1 ngày nên muốn đặt trước cho chắc ăn. Nếu bác có số đt thì cho mình xin luôn.
Thanks bác.

Hic,... nhà em đông dân lắm, lớn nhỏ 2 xe 16 mạng, nên đi chơi kiểu Lá, các bà chuẩn bị thực phẩm và mồi nhậu rất chu đáo nên em đã không quan tâm đến các món của nhà hàng Long Cung, hihihihi....