Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Qua lời tư vấn của bác Phd, hôm qua 15/8 em có đưa gia đình đi chơi ở khu DL này. Nói chung giá cả và dịch vụ DKL này chấp nhận được

Theo Email của Webmaster, Long cung sẽ có chính sách giảm giá 10% cho OSer:

Xin chào Anh.
Em tên Quyên hiện đang quản trị trang web này và cũng phụ trách về kinh doanh.
Vừa rồi Em có Giảm giá ưu đãi cho Anh Danh 20% thành viên của OS vì một lý do rất đặc biệt.
Long Cung rất vui và lấy làm vinh dự khi được phục vụ thành viên của OS, nhưng hiện nay công ty chúng em đang bán tất cả các dịch vụ theo giá niêm yết của công ty.
Để đáp lại tình cảm, Công ty sẽ giảm giá 10% cho mọi thành viên khi nghĩ dưỡng tại Long Cung nếu như quý khách đi xe riêng và có thể nhận biết được là thành viên của OS.

Hẹn gặp lại

Chúc sức khỏe và thành công.

(Anh có thể tham khảo giá beer cũng như thực đơn ăn cơm tại www.longcungresort.com
0938.088882

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em ra chơi lại hôm 13/08, nói chung đã khá hoàn thiện hơn lần đầu em đến, mà khách cũng đông hơn hẳn dù chỉ mới Thứ Sáu. Em vẫn chưa sử dụng dịch vụ ăn uống ở đây nên chưa biết chất lượng món ăn ra sao, dù thấy bảng giá rất OK, em cũng nghe Quyên nói đùa Longcung là đại lý beer :D nên giá không chênh lệch mấy so với giá của Đại lý cấp I.

Lúc về, cả nhóm em chạy vào Khu Di Tích căn cứ cách mạng Núi Minh Đạm, quán 3 Cây Duối, làm 2 Cháo cá Bớp, 1 kg Mực ống, 1 kg Chả cá Rựa chiên, mua thêm 6 kgs Chả cá mang về nữa hết có 900k, quá ngon mà rẻ, riêng cái khoản mua Chả cá sống mang về đã là 6 * 80 = 480k rồi, xem như 7NL+6N ăn hết có 420k, no cành hông ... trên đường phải dừng 2 lần để "xả nước cứu thân" do món cháo hấp dẫn quá :D

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Hôm đó ra biển thấy rất nhiều sinh vật dẹp tròn màu hơi đỏ trong, đường kính khoảng 10~15mm. Em cũng không biết là con gì.
Bây giờ mới phát hiện trên người bị nhiều đốt màu đỏ ngứa giống muỗi cắn.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
toyZace nói:
Hôm đó ra biển thấy rất nhiều sinh vật dẹp tròn màu hơi đỏ trong, đường kính khoảng 10~15mm. Em cũng không biết là con gì.
Bây giờ mới phát hiện trên người bị nhiều đốt màu đỏ ngứa giống muỗi cắn.

Theo con nước, mùa này rất nhiều, anh chủ resort nói nó là trứng nước (?!!!), nhưng nhà em chẳng ai bị sao cả. Hên quá :D

Hạng B2
27/3/10
162
41
28
Đây là bãi biển mới và sạch nhất Vũng Tàu các bác ạ, tuy nhiên ở đây dịch vụ chưa nhiều còn hoang sơ nên các bác khi đi ở đây thì đêm khuya hơi ít đồ chơi nếu đang ngủ mà thèm ăn.

Còn ăn uống phục vụ trong giờ thì cũng khá đầy đủ, bên nhà mình có cái Gold Resort cũng ở chỗ này, anh em otosaigon ghé Long Cung tắm biển vui chơi thì ghé ở bên mình luôn thì tuyệt nhé, có chính sách giảm giá cho anh em Oser luôn. tks.

Cạnh bên Gold Resort có quán ăn TRĂN VÀNG, mạnh về các món rừng như CHỒN, TRĂN, RẮN, VỊT TRỜI, HEO RỪNG và đặc biệt CÁ TỰ BĂT TỪ BIỂN (ông chủ tên Mạnh có khu vực thả lưới ngoài biển, mình ở cạnh nên biết đêm nào cũng đi bắt cá về để bếp làm phục vụ khách nên riêng cá thì phải nói là tươi và bắt từ biển luôn. Cũng là địa chỉ để tham khảo.

Chỉnh sửa cuối: