Tập Lái
29/10/18
44
25
8
38
Giờ cái trò hợp đồng đặt cọc rồi phải đóng 25% số tiền trước khi làm móng cũng nhiều rủi ro. Không hiểu vai trò trách nhiệm của nhà nước ở đâu, nếu CDT làm đúng thì phải có chế tài xử phạt các nhà báo đã nói xấu CDT. Còn nếu CDT sai thì phải có biện pháp ngăn chặn. Thị trường giờ rối loạn như mớ bòng bong.
Đến Vinhome cũng dính phốt vụ tháp 81 tầng rồi cũng êm ru. Chứng tỏ quyền lợi NDT chắc gần bằng con số 0. Kiểu ai xui thì ráng chịu

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Đx tiến độ ngang ngửa vin đấy, nó mà xong móng thì đóng tiền ko kịp

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.359
93
43
bác @homely2 nói thật á :D
dân như cừu, còn bị vặt đủ kiểu thì bảo vệ NTD là chờ hết lông nhé

• Like
Reactions: gaconhung
Hạng B1
4/1/11
50
5
8
43
Có bác nào đã đóng 250tr cho cc Gem Riverside ở đây không ạ, nếu có thì lập group để cùng đến văn phòng ở Đinh Bộ Lĩnh( nơi đóng tiền) làm việc với bên đó xem họ trả lời thế nào, chứ em cũng thấy lo lắng quá, tích cóp được ít tiền định mua để an cư mà tình hình này sao thấy không yên tâm chút nào!!!

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Có bác nào đã đóng 250tr cho cc Gem Riverside ở đây không ạ, nếu có thì lập group để cùng đến văn phòng ở Đinh Bộ Lĩnh( nơi đóng tiền) làm việc với bên đó xem họ trả lời thế nào, chứ em cũng thấy lo lắng quá, tích cóp được ít tiền định mua để an cư mà tình hình này sao thấy không yên tâm chút nào!!!
âm thầm đi đêm hết rồi bác ơi,dân việt mình cứ lo thân trước đã,khi nào rút ko được mới làm ầm lên gọi người cùng hoàn cảnh,mua nhà ở nó đưa cho cái thỏa thuận tư vấn mà cũng ký được thật bó tay.Lên được lên liền đi bác ạ
Thêm mấy ông đầu tư nữa,rủi ro cao.lợi nhuận thấp cứ đâm vào,không hiểu nổi

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Khuyên bác thành thật là lên ngay đề nghị rút và bác nên đi sớm...để lâu sẽ khó đấy. Liên quan đến đại án Thủ Thim thì đùa ko đc đâu nhé ...bác để chậm vài tuần nhiều người lên rút bác sẽ chìm trong biển người hoảng loạn là thua đó
Cổ phiếu DXG đang đỏ sàn mấy bữa nay. Dragon Capital, Pyn Elite Fund đồng loạt thoái vốn kìa
https://f3.vietstock.vn/DXG-ctcp-tap-doan-dat-xanh.htm?back=close

Hạng B1
4/1/11
50
5
8
43
các bác nào có kinh nghiệm trong vụ này cho em xin chút hướng dẫn với :(((

• Like
Reactions: gaconhung