Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
e nghe nói thông tin nội bộ là bên ĐXG đang gom 220 tỷ trả khách đã mua Gem rồi mà
Con Opal Liên Phường 6.8 ha thì có biển báo treo to oạch ngay MT Liên Phường "Đất đang tranh chấp đề nghị ko giao dịch"....kkkkkk

Hạng D
24/6/14
1.935
2.840
113
Liên đới chứ bác: dòng tiền bóp lại và thất thu thì mệt rồi. Chưa kể nếu có tiếp tay để lấy đất công của nhà nước thì mệt ở góc độ hình sự
Nếu nó phân phối thì dự án đó chắc cũng ko ảnh hưởng gì nhiều tới khách hàng. Còn nếu nó hùn vốn vào đầu tư thì khách hàng cũng hơi căng mợ nhỉ

Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Kiểu giống NoVa thôi. Các bác mua dự án nova lên đòi coi pháp lý còn ớn hơn nhiều. Vừa rồi em có tìm hiểu cái The Palace cạnh cái estella hỏi ra pháp lý còn chưa có j. Vậy mà các bác cọc rồi xuống 15% tiền. Em thật nể các bác.

• Like
Reactions: otobingo
Hạng D
24/6/14
1.935
2.840
113
Kiểu giống NoVa thôi. Các bác mua dự án nova lên đòi coi pháp lý còn ớn hơn nhiều. Vừa rồi em có tìm hiểu cái The Palace cạnh cái estella hỏi ra pháp lý còn chưa có j. Vậy mà các bác cọc rồi xuống 15% tiền. Em thật nể các bác.
Thằng nào cũng như nhau thôi bác ơi, quan trọng là nó có đoàng hoàng về sau này hoặc khi có sự cố thôi. Chứ kiểu phủi tay như ĐX thì em cũng thua. Nên cũng dễ hiểu là rất nhiều người vẫn mua, kể cả những khách khó tính nhất, quan điểm của em là vậy :)

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35

Palace đó, 2-3 tuần trướca đi qua còn có logo Nova.

Giờ thì đi qua nó che lại luôn rồi.

Khả năng là đẩy bán kéo khách vào chịu chung rủi ro. (cái waterbay thấy có sale úp mở bán trở lại, trong khi có quyết định thu hồi).

• Like
Reactions: hoanganhmazda
Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Palace đó, 2-3 tuần trướca đi qua còn có logo Nova.

Giờ thì đi qua nó che lại luôn rồi.

Khả năng là đẩy bán kéo khách vào chịu chung rủi ro. (cái waterbay thấy có sale úp mở bán trở lại, trong khi có quyết định thu hồi).
Waterbay giữa tháng 1 cho mở bán đấy anh. Ghê vãi