Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Dear HFCer,

Sau khi đi 05 ae HFC được
BTC hội chợ Hongkong mời th/gia triển lãm tháng 07 về, Kevin tiếp tục nhận được các thông báo mời th/gia cho đến hết 2009 & Quí 1 năm 2010. Đặc biệt chương trình tài trợ 100% khách sạn & vé máy bay trị giá 10 triệu US$ cho khách mua hàng đạt TIÊU CHUẨN cho những sự kiện tại Hongkong, như sau:

2-6/09/09: Triển lãm đồng hồ Hongkong (Triển lãm chuyên ngành lớn nhất thế giới)

13-16/10/09:

a. Triển lãm điện tử mùa thu Hongkong (Triển lãm chuyên ngành lớn nhất thế giới)
b. Triển lãm điện tử châu Á

27-30/10/09: Triển lãm quốc tế thiết bị chiếu sáng Hongkong

28-30/10/09: Triển lãm hàng thể thao châu Á

28-31/10/09:

a. Triển lãm môi trường sinh thái châu Á – Triển lãm thương mại quốc tế về bảo vệ môi trường.
b. Triển lãm quốc tế dụng cụ kim khí, vật liệu xây dựng và trang trí Hongkong

4-6/11/09:

a. Triển lãm quốc tế trang thiết bị y tế Hongkong
b. Hội chợ triển lãm quốc tế rượu Hongkong
c. Triển lãm mắt kính Hongkong

Kevin kế hoạch (plan B) đăng ký đi 28-31/10 : show quốc tế dụng cụ kim khí, vật liệu xây dựng & trang trí, sẵn dịp tham khảo thêm kiến thức về hàng thể thao châu Á. Hoặc 04-6/11: show rượu & mắt kính. Nếu các bác có cùng quan tâm thì đăng ký nha.

Các bác đang tìm kiếm & phát triển thêm nhiều nhà cung cấp mới trên thế giới, tìm hiểu xu hướng thị trường, thêm kiến thức thông qua các buổi họp mặt & hội thảo, cộng tác với các đối tác cùng chung lãnh vực mình đang hoạt động, các tiến bộ về công nghệ trong lãnh vực mình đang kinh doanh....??? Hội chợ tại HONGKONG này là một cơ hội tốt.

Hay đơn giản như một kỹ năng bí quyết của quyển sách "The secrets of the Millionaire Mind" của T. Harv Eker hãy tự thưởng cho mình một chuyến du lịch, hãy bắt tiền phải phục vụ mình.... rồi tự nó sẽ hình thành một chuỗi hành động : SUY NGHĨ --> CẢM GIÁC --> HÀNH ĐỘNG = KẾT QUẢ
Suy nghĩ dẫn đến cảm giác.
Cảm giác đưa đến hành động.
Hành động tạo ra kết quả.

Các bác quan tâm & muốn nhận đơn tham gia để lại thông tin (em sẽ gửi thêm thông tin, website, số điện thoại, người phụ trách....) như sau:
Nick:
Email:
Cellfone:
Lãnh vực kinh doanh:

Riêng việc điền form nếu có khó khăn thì các bác cứ sms cho em để tư vấn điền sao cho pro & đạt chuẩn. Điền form là một kỹ năng cần có trải nghiệm & đã pass qua các kỳ hội chợ, hội thảo & hội nghị. Sau khi pass nếu bác nào chưa đi HK thì cứ đặt câu hỏi (nếu có) em sẽ tư vấn sao cho NGON - BỔ & RẺ :)!

Chúc các bác đăng ký thành công!

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44
Re:Bạn đã sẫn sàng đi Hongkong được tài trợ 100% cùng HFC!!??

Dear Bac Kevin,
Vừa rồi hụt chuyến Italy với các bác tiếc thật vì lĩnh vực công việc của em không gần với tiêu chí chọn khách mời của BTC show lắm. Gặp thớt này mừng quá vì đang định hỏi bác xem có hội chợ nào trong khu vực gần với công việc của em và tiêu chí chọn khách mời dễ hơn 1 chút. Vậy em đăng ký 01 cục gạch nhé.:)
Nick: hi_arch
Email: [email protected]
Cellphone: 0907 996 998
Lĩnh vực KD: BĐS, thiết kế, trang trí nội thất.
(P/s Có giới hạn số lượng tham gia không bác? E có thể rủ bạn em cùng tham gia được ko?)

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

Hehehe em bắt tiền phục vụ em nhiều quá nên nó bỏ em đi hết trơn rồi :( .Kế hoạch 2010 lận hả anh?vậy xa quá biết đâu lúc đó mình phải vác súng ra đánh nhau với Trung quốc thì sao [:O]

O.S.P.D
14/2/04
0
14
18
Vietnam

Em xin 01 suất nhé bác Kevin,
Nick : tin tin
E-mail : [email protected]
Cellphone : 0903622626
Lĩnh vực kinh doanh : vật liệu xây dựng

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

Kevin cho em cái form với nhé, back-up plan, hi hi hi.

Nick: keenlon
Email: [email protected] ; [email protected] ; [email protected]
Cellfone: 0989.989.789
Lãnh vực kinh doanh:Nhà Hàng - Khách sạn

P.S.: em và bác 4so7 đang lên kế hoạch làm việc với các suppliers tại VN và các KS 4-5 sao ở SGN trước để tìm hiểu thị trường và để nếu được sang Ý thì cũng không làm đoàn VN mình mất mặt đâu, bác Kevin hen.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Dear Hi-arch, Tintin & Keenlon : thông tin sẽ gửi đến các bác trong tuần này.

Riêng cái vụ đi Hongkong này việc xét duyệt rất dễ dàng, có thể mang theo bạn bè & người thân & mỗi công ty chỉ được cấp 1 phòng 2 người thôi.

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

He he he, cảm ơn bác Kevin nhiều nhen.

P.S.: mấy cái hình tối qua share cho em với bác. Cho em xin qua email nhen. Cảm ơn bác rất rất rất nhiều.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
62
Tp Ho Chi Minh

Hi Kevin, cho anh đăng ký 1 suất đi nha. Triễn lãm này đúng ngành mặt hàng anh sản xuất đó.
Nick: Smith1604
Email: [email protected] / [email protected]
Cellfone: 090 3030 579
Lãnh vực kinh doanh:
Sản xuất các loại cửa gió treo tường, gắn trần.. ( air grille. diffuser..) và thiết bị phân phối gió.

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113

smith1604 nói:
Hi Kevin, cho anh đăng ký 1 suất đi nha. Triễn lãm này đúng ngành mặt hàng anh sản xuất đó.
Nick: Smith1604
Email: [email protected] / [email protected]
Cellfone: 090 3030 579
Lãnh vực kinh doanh:
Sản xuất các loại cửa gió treo tường, gắn trần.. ( air grille. diffuser..) và thiết bị phân phối gió.

lâu quá không gặp bác, nếu được bác có thể tham gia Phan Thiết cùng với HFC cho vui đi bác

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Nhat Ha nói:
lâu quá không gặp bác, nếu được bác có thể tham gia Phan Thiết cùng với HFC cho vui đi bác

Bác Smith1604 ơi! Đi chơi Phan Thiết đi bác! Đợt này em cũng tham gia nữa nè! :)