Hạng B2
6/9/06
128
6
0
RE: Bạn đến với OS như thế nào ? Vào đây kể cho anh em nghe với nào

Tôi đến với OS khá tình cờ, cách đây vài hôm người quen của tôi giới thiệu tôi vào trang web www.otosaigon de xem các xe xịn và sang trọng nhập về Việt Nam.
Xem qua nhưng thật tình tôi không có hứng thú, chỉ đến khi tôi xem trang các anh em có xe riêng của mình post lên, và bình luận cùng các anh em khác trong forum, tôi mới cảm giác hay hay, nên đang ký để cùng chia sẻ với anh em cùng sở thích ...
xin chúc tương lai của Forum ngày càng tốt hơn ...:)

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Em thì tức bác đeo mắt kiếng ngày ấy em gửi mail xin add địa chỉ vào homepage phòng net mà bác í hổng trả lời nên quyết theo "trù" cho đến ngày hum nay lun....:D:D

Tập Lái
30/12/05
25
0
0

Em định mua xe, loanh quanh thế nào vào OS, nhưng có mục bắt phải đăng ký member, tức quá đăng ký luôn, rồi bây giờ ngày nào cũng phải vào, thế mới tức chứ!

Hạng B2
16/1/06
359
64
28
otosaigon.com

có 1 lần vượt đèn vàng tại Mạc Đỉnh Chi - Lê Duẩn , 1 cái đầu thò ra từ chiếc Mazda 6 ( có dán sticker) chửi em quá trời. em quyết vào đây tìm xem hắn là ai , nhưng tên đó chưa tìm ra thì em đã bị nghiện OS mất rùi, rỏ khổ thân em !

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Tui ở Hn được biết OS qua báo ôtô xemáy, vì tháng nào cũng mua, báo chỉ được vài cái ảnh còn bài viết thì thua xa các bác trên OS, nghiện lúc nào ko biết - nhiều hôm bỏ cả việc thức trắng đêm lên 4R này ghiền :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Kích chào tất cả anh em, từ hôm vô tới giờ quên chưa ra mắt, xin thành thật cáo lỗi.

Tôi lang thang trên net, tìm hình ảnh liên quan đến Mazda 3 (mới lượm). Chẳng hiểu sao lại lọt vào đây. Từ đó ngày nào cũng phải vô "tám" với các bác.

Chưa hết, lục lọi trên xe lòi ra một cái cạc vidít của autosaigon, hóa ra chủ cũ cũng lên OS cà phê rồi nên mới có nó, nhưng mà không biết trên đó "hăm doạ" thế nào mà hắn ta về gắn toàn đồ lô vô xe, bây giờ tôi phải kiếm tiền gỡ ra, thay đồ xịn vào. Khổ cái thân tôi, he he.

Hạng C

OS thật là kéo đông đủ các chiến hữu yêu thích oto vào nhỉ ,cho dù có oto hay không có oto thì vẫn là 1 thành viên tuyệt vời của OS khi đã gia nhập vào đúng không các bác nhỉ:D:D:D:D;)[8D]:)

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn

Còn em thi dang lang thang trên mạng để search vài chổ sửa cái máy lạnh rồi xuất hiện link otosaigon.com thế là vào xem thử rồi...... nghiền lúc nào không hay nên regist luôn he..he..he

Hạng C

em cũng hay mua tạp chí này đó bác
Trích đoạn: sunlight911

Tui ở Hn được biết OS qua báo ôtô xemáy, vì tháng nào cũng mua, báo chỉ được vài cái ảnh còn bài viết thì thua xa các bác trên OS, nghiện lúc nào ko biết - nhiều hôm bỏ cả việc thức trắng đêm lên 4R này ghiền :D