A1
14/12/03
2.555
4.253
113
RE: Bạn đến với OS như thế nào ? Vào đây kể cho anh em nghe với nào

Bỏ xừ, vậy là chắc em vào OS lâu lắm rồi nên quên :D. Cho em rút lại câu trên ạ.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

em cũng hong nhớ bít OS khi nào. Chỉ nhớ ngày xửa ngày xưa lang thang trên net thấy được trang chủ, chưa có 4rum. Một thời gian sau có 4rum em mới đăng kí. :D

VIP
10/2/06
110
0
0

Tui thì được bác Nguyên và bác xe gỉ giác ngộ trong chuyến đi caravan đầu tiên T2/2006. Và may mắn được biết nhiều người rất giỏi và tốt bụng . Cám ơn otosaigon.com !

Tập Lái
6/1/05
21
0
1
Sì Gòong

Em thì lên google tìm mấy món đồ chơi cho con xe của em. Kết quả là tìm ra OS và đến bây giờ cũng chưa mua được đồ chơi gì cho nó hết [8D]

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

quote:

Trích đoạn: loveaudi

còn iem thì bị bố matiz xanh chuối ko bít bố tài thế nào mà đang chạy thuận chiều tự nhiên ổng bẻ lái sang phải, lúc đó iem cũng lơ ngơ nên xém té, chạy lên chửi cho 1 trận, trong lúc chạy lên thì dòm thấy cái sticker otosaigon dot com nên từ đó iem về regis vào tám

Xe Matiz đấy mang biển 29 chạy trong SG hả bác

em đâu có đi ẩu vậy đâu lão Tịt:mad:, chắc là lúc đó chưa có số 53 rồi:D

Trường hợp em thì cha IT ở cty 'thuốc': "có trang web này nó biết nhiều xe lắm, giống em nè, em vô coi thử đi":D:D thế là dính tới jờ luôn

Tập Lái
25/7/04
13
2
0

Tui đang lúc bị "lên máu" về chuyện ô tô .... nhởn nhơ trên mạng thế nào đấy lại gặp bác Google "dẫn đường chỉ lối", thế là đến với OS. Lúc đầu làm guest một thời gian ... đọc miệt mài ... nhiều bài hay, vui, bổ quá ... sau đó "chịu hết xiết" phải "áp sát" hơn ... từ đó trở thành member và ... "ghiền" luôn tới bi giờ :D:D.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Ơ hơ bác hg2k4 này không biết có họ hàng với bác hv_2k4 không nhỉ :D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

chắc cha đó chứ ai, đổi nick này chắc lần thứ 3 rồi (chuyên gia trốn nợ hay sao ý:D[8D] - đừng con rận em nhé)

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn

Em thì phải cảm ơn thằng cha biết tuốt tên là Google, em vào Google tìm mua .... xe đạp:D, tự nhiên (máy bị chạm hay sao í :D:D) lại tìm ra cái diễn đàn ô tô màu da cam tên là OS :D:D:D