Tập Lái
19/11/14
39
11
8
66
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bạn đến với OS như thế nào ? Vào đây kể cho anh em nghe với nào
Tôi vison đã đăng ký và được là thành viên os thật vui sướng và hạnh phúc khi được đứng trong hàng ngũ os. Vậy mà vui mừng chưa tân biến thì nỗi buồn ập đến. Chuyện là thế này : tôi trên diễn đàn mời các thành viên đăng ký lấy cái logo của hội, mình thấy cũng hay hay háo hức vào đăng ký. Rồi chờ đợi, chờ hoài, mãi đến hôm nay mở lại trang của os ra cũng kg thấy gì.4 năm chờ. Mình buồn và tủi thân quá vì nghĩ chắc minh kg được vào hội rùi. Vì chả làm được cái quái gì mà đòi logo của hội. Buồn quá tâm sự với các bác vậy thôi cho vơi đi số phận hẩm hiu này. Vison quận 7 Tp hồ chí minh. Xin chào các đồng chí.
Tái bút : hay tại con Vios 2003 yêu dấu của tui mà các bác kg xét.

Tập Lái
1/3/17
17
4
3
36
e thì tham gia otofun ngoài bắc,vào đây thì tham gia os.
e vào được 3 ngày rồi ạ.

View attachment 617594 Tôi vison đã đăng ký và được là thành viên os thật vui sướng và hạnh phúc khi được đứng trong hàng ngũ os. Vậy mà vui mừng chưa tân biến thì nỗi buồn ập đến. Chuyện là thế này : tôi trên diễn đàn mời các thành viên đăng ký lấy cái logo của hội, mình thấy cũng hay hay háo hức vào đăng ký. Rồi chờ đợi, chờ hoài, mãi đến hôm nay mở lại trang của os ra cũng kg thấy gì.4 năm chờ. Mình buồn và tủi thân quá vì nghĩ chắc minh kg được vào hội rùi. Vì chả làm được cái quái gì mà đòi logo của hội. Buồn quá tâm sự với các bác vậy thôi cho vơi đi số phận hẩm hiu này. Vison quận 7 Tp hồ chí minh. Xin chào các đồng chí.
Tái bút : hay tại con Vios 2003 yêu dấu của tui mà các bác kg xét.
Cái nào khó quá cho qua đi bác, để nặng đầu :)

Tập Lái
7/4/17
7
0
1
23
Rất đam mê xe mặc dù chưa có tiền, tìm join tất cả group và fanpage về oto luôn ạ :))