Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Bạn đến với OS như thế nào ? Vào đây kể cho anh em nghe với nào

Em thì nhờ anh google, đang tìm cái gì đó tìm không ra lại ra otosaigon -> đăng ký luôn

Hạng B2
3/7/05
400
8
18
53
TP Hồ Chí Minh
Visit Site

@binhtri: bác thấy dán logo OS lên kính sau nhưng Bác nhớ là xe gì không? bít đâu là xe của em thì sao?:D:D

Em thì cũng tình cờ lên mạng..vì hồi đó mới mua xe nên tìm kiếm forum về xe cộ..em thì không rành về xe cộ máy móc..nên mua xe mới đập thùng + lên forum OS cho có phần an tâm..:)

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: Jolie2004

@binhtri: bác thấy dán logo OS lên kính sau nhưng Bác nhớ là xe gì không? bít đâu là xe của em thì sao?:D:D

Em thì cũng tình cờ lên mạng..vì hồi đó mới mua xe nên tìm kiếm forum về xe cộ..em thì không rành về xe cộ máy móc..nên mua xe mới đập thùng + lên forum OS cho có phần an tâm..:)
em chỉ nhớ chiếc đó 4 chỗ, màu đen, hình như Mit Gala thì phải:D:D

Em đến với OS vì một lần đi nhà hàng thấy mấy bác mặc áo có dòng chữ www.otosaigon.com nhậu khí thế quá, có bác gì hay thè lưỡi dài ơi là dài luôn...em ấn tượng quá nên về vào xem thử...thế là yêu OS luôn. :D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

em chỉ nhớ chiếc đó 4 chỗ, màu đen, hình như Mit Gala thì phải
Em thì thấy cái banner OTOSAIGON.COM dán phía saucon Mítsu màu bạc :), mới đây thế mà đã gần 4 năm.
Nhanh thật

Hạng C

ha ha toàn là nhờ cái decan kia cả
Đến Noel vào SG em sẽ đến thăm trụ sở của OS nhưng mà ở đâu nhỉ ai chỉ em với

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

E thì một lần ghé chỗ Bác Kiên V Kol định dán V Koll cho xe con bọ nhưng có lẽ Bác ấy thấy E chảnh quá ai đời xe con bọ mà cũng bày đặt:D nên không dán ( thực ra lúc đó Bác ấy đang bận dán xe đời mới gì đó ) rồi Bác ấy giới thiệu OS với E
Kể ra thì OS giúp E rất nhiều, qua OS E quen được nhiều bạn và học được nhiều điều
Cảm ơn OS, cảm ơn Bác Kiên nhiều

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Còn em thì lên vietnamnet thấy cái link của OS, đăng ký luôn, nhưng lúc đó chỉ vào xem 1 tí rồi ra, đợt đó bận việc nên quên béng mất, cũng phần vì xe cùi & chẳng biết gì nên cũng không tham gia 1 thời gian. Sau này đổi xe ngon hơn mới nhớ ra OS, nick cũ thì quên béng mất, nên phải đăng ký nick mới, mới vào ú ớ xém nữa thì bị ban đấy :D

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Em thì có lần đi trên đường thấy một chú VIOS đen gián cái dòng www.otosaigon.com tút trên chỗ cái logo thấy ngộ quá thành ra về nhà liền lên thử rồi dần dần nghiện và đăng kí!:DVậy là em đã gắn bó với OS 3năm kể từ hôm đó!
Không bít bác nào đi xe đó dể em cảm ơn!