O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Bạn đến với OS như thế nào ? Vào đây kể cho anh em nghe với nào

Trích đoạn: phan_hieu

Em thì một hôm lang thang trên mạng tìm kiếm xe hơi cũ rao bán tình cờ lọt vào trong web của OS. Khi vào phần diễn đàn thấy hay quá thế là đăng ký nick luôn . Mà lạ lắm cơ khi đó đăng ký đâu có dễ, em làm mấy lần mới được đó
Em cũng giống như bác, em còn nhớ hình như em đăng kí tới 9 lần mới đc thì phải.
Hề hề !Em cũng giống 2 bác đoạn đầu nhưng đoạn cuối hơi khác,là em xem chùa hơn năm trời:D,hình như các bác ĐH thấy lỗ,nên khóa luôn."Con cá chột nưa " mãi mới dám đăng ký vì sợ bị mất tiền
(dốt vi tính mà!)

Hạng B2
26/12/05
132
11
18
51
Hà Nội

Trích đoạn: MINA

Trích đoạn: phan_hieu

Em thì một hôm lang thang trên mạng tìm kiếm xe hơi cũ rao bán tình cờ lọt vào trong web của OS. Khi vào phần diễn đàn thấy hay quá thế là đăng ký nick luôn . Mà lạ lắm cơ khi đó đăng ký đâu có dễ, em làm mấy lần mới được đó
Em cũng giống như bác, em còn nhớ hình như em đăng kí tới 9 lần mới đc thì phải.
Hề hề !Em cũng giống 2 bác đoạn đầu nhưng đoạn cuối hơi khác,là em xem chùa hơn năm trời:D,hình như các bác ĐH thấy lỗ,nên khóa luôn."Con cá chột nưa " mãi mới dám đăng ký vì sợ bị mất tiền
(dốt vi tính mà!)

bác MINA "sài chùa" gì mà nhanh thế mới hơn 1 năm,em thì còn lâu, sài mãi mà không chán :)

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Em vào coi tại vì là ông anh nói cách đây gần 2 năm"mày mà cứ lái xe kg có bằng có ngày bắt được nó thu xe đấy"em cãi"làm gì có chuyện đó",ông ấy bảo"mày kg tin vào otosaigon.com mà coi",em vào coi nhưng kg có chủ đề đấy,ủa,hồi đấy có chuyện đó thật kg các bác,nhưng em tham gia từ đó luôn,nhưng bi giờ em có bằng rùi:D:D

Hạng B2
2/3/06
131
1
0
68
Viện dưỡng lảo Q5

Trong biết bao diễn đàn ta không gặp nhau nhưng sao tại OS ta lại gặp nhau và trở thành tri âm tri kỷ có phải chăng là :
" HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ .
VÔ DUYÊN ĐỐI DIỆN BẤT TƯƠNG PHÙNG . "

Hạng D

Từ ngày nhà có net là em đã đăng kí nick vào OS, tính đến nay là em trải wa 3 cái nick rồi....lúc trước còn nhỏ, ko có xe nên chỉ đọc ko dám post bài, bây giờ lớn hơn chút xíu cũng ko có xe nhưng thấy zui wá nên cũng nhảy vào post bài cho lên hạng :D sau này có thêm OS cà cũng quyết tâm lên chơi, rồi còn wen được với mấy anh mấy bác tuy lớn tuổi nhưng cũng rất zui....:D Mà sao ko thấy mem OS teen tham gia offline nhỉ...hiếm wá....

Hạng B2
12/2/06
173
9
18
HCMc

@quangtin: Em hổng còn teen nữa nhưng còn khá trẻ:D:D cũng vì vậy mà hơi ngại khi offline cùng với các mem tiền bối:(. Bác này tham gia xuyên suốt mấy 4rum luôn, từ Ya đến bikervn rồi cả OS nữa, hân hạnh làm wen:)
Em đến với OS như thế nào em không nhớ rõ lắm, chỉ biết là vào OS lúc đó còn cái trang chủ thông tin thiếu thốn nên đành mò vào forum:D>zô đến đây không đăng ký thì miễn coi bài nên đành reg luôn :DThấy có cái Egara và Phòng kỹ thuật hay hay nên gắn bó với nó để học thêm kinh nghiệm, mở mang kiến thức cho đến bây giờ nè;)

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

còn iem thì bị bố matiz xanh chuối ko bít bố tài thế nào mà đang chạy thuận chiều tự nhiên ổng bẻ lái sang phải, lúc đó iem cũng lơ ngơ nên xém té, chạy lên chửi cho 1 trận, trong lúc chạy lên thì dòm thấy cái sticker otosaigon dot com nên từ đó iem về regis vào tám:D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.861
113

Tôi thì một lần, sau khi mua xe được mấy tháng, vào Google để tra cứu cái gì đó và được chỉ đến otosaigon. Nhưng hồi đó OS còn mở cửa rộng rãi lắm nên đọc chùa đến cả năm trời. Đến khi có một số chuyên mục phải đăng ký thành viên mới xem được nên đành làm theo. Quanh đi, quẩn lại thấy đã gần 2 năm trời và viết được hơn ngàn bài một chút (không hiểu sao lại lắm mồm thế!!! :D).

P/S: Giá như biết OS sớm hơn mấy tháng thì mình đã mua Premacy thay vì Jolie để bây giờ khỏi lăn tăn xem có nên đổi không!?

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Xin chào các Bác,
Em nghe bác lovecar nói về OS lâu rồi, nhưng nhà em lúc đó chưa có ADSL nên ít vào forum OS để xem.
Hôm SN OS lần 03 (15/07/06) tổ chức ở PThiết, em cũng đang đi chơi với cty ở đó, gặp gia đình bác lovecar, thế là sau khi về lại SG, vô OS xem hình SN lần 03 và đăng ký nick và vô OS thường xuyên từ hôm đó đến nay.
Xin chân cảm ơn các Bác trong OS đã cho em học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm quý báu về xe hơi và các thứ khác, .............

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
50

Trích đoạn: binhtri

em chỉ nhớ chiếc đó 4 chỗ, màu đen, hình như Mit Gala thì phải:D:D
Mit Gala màu đen, dán phía trong, góc dưới của kiếng sau, bên tay trái ?