Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
1/6/11
22
434
48
Langtugia1988 nói:
Sao em không thấy có quận 12 nhỉ ...bác nào có giúp em nhé....
q12 thay đổi QH từng phút :D e cũng đang hóng

Hạng B2
8/6/11
197
38
28
Quy hoạch chung quận 12 (1/5000) có rồi bác ợ (hình như công khai rồi mờ) - em không có file. Còn quy hoạch chung cho từng phường hình như đang điều chỉnh - chủ yếu cập nhật các dự án địa ốc đã giao đất (nhưng ko phù hợp quy hoạch) & tăng đất đô thị (tăng dân số) - giảm nhà vườn & nhà thấp tầng.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/7/11
144
0
16
43
TX
thaihoa79 nói:
Em có file về Nhơn Trạch ( 1 phần Q.9, Nhà Bè ) :
Các bác tham khảo hen
Em đã nhận được file qua email. Cám ơn bác nhiều.

Tập Lái
16/8/11
3
0
0
orange tree nói:
Chào anh Xedap.hoi.nuoc, em là Mỹ Phụng, em đang làm marketing cho cty BDS nước ngoài mới thành lập, Sếp em đang muốn tìm mua bản đồ quy hoạch chi tiết quận Bình Tân, Phường Tân Tạo, ngay đường Trần Đại NGhĩa, khúc các dự án của Tân Tạo. Anh có biết chỗ nào bán ko, anh chỉ em với nhé.
Em muốn PM hỏi sdt và email của anh, mà mới tham gia dien đàn nên ko dc phép. anh cho e sdt hoặc email nhé.
sdt cua e la: 0977683917, email: [email protected]
thanks anh nhieu

Thanks bác xedap.
Nếu được, bác cho em xin thêm Q2, Q9 và cao tốc Long Thành ạ !

Hạng D
13/8/07
1.545
3.431
113
em mượn cái thớt này hỏi các bác tí, em có căn nhà ở Q10, hẻm nó quy hoạch la 7m ,nhưng 2 bên cứ lấn ra làm sân, mỗi bên từ 1-1,5m. Đợt vừa rồi xây hàng loạt, đã bắt thụt vô rồi, nhưng các tầng cao thì họ làm đúng lộ giới, còn cái trệt thì lòi ra như cũ, họ cứ làm đơn xin xử dụng tạm, nhà nào cũng y chang. có cách nào nói phường dẹp luôn hông mấy bác? tại sao dân xây mới hàng loạt trong 1 năm mà phường k xử luôn ạ. mình có cách nào push phường bắt họ thụt vô hết k ạ? có cách nào dùng áp lực chính quyền/báo chí... giải quyết vụ này k, giúp em. em rất nghiêm túc vụ này

Status
Không mở trả lời sau này.