Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.885
113
Bộ này mua bao nhiêu vậy a? Ở đâu, mời a chia sẻ thêm :)
Mua tầm 2tr ở khu Ngô Gia Tự. Khu này toàn hét giá trên trời, a đi mua nên dọ giá vài chỗ. Nếu tự chở về có khi đc bớt thêm :)

Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
Em giờ không tin vào mấy cái này, đặt cái tên là thấy xl rồi

Hạng B2
19/6/15
356
30.202
103
Con em về nhà có học mấy đâu nên bàn nhà em vẫn dùng bàn phẳng bt thôi, chưa thấy hiện tượng gù với cận. Hôm nào phải làm bài thì cũng nhoi nhoi như con giòi chứ không ngồi yên một chỗ hay một tư thế liên tục trong thời gian dài.

Chủ yếu em hạn chế điều tiết mắt, ít sử dụng thiết bị điện tử. Nếu phải dùng thì nửa tiếng phải rời cho mắt nghỉ ngơi tí rồi mới tiếp. Nên mắt ẻm giờ vưỡn 10/10 dù ba ẻm cận lòi :D

Hạng D
13/1/11
2.425
31.621
113
Con em về nhà có học mấy đâu nên bàn nhà em vẫn dùng bàn phẳng bt thôi, chưa thấy hiện tượng gù với cận. Hôm nào phải làm bài thì cũng nhoi nhoi như con giòi chứ không ngồi yên một chỗ hay một tư thế liên tục trong thời gian dài.

Chủ yếu em hạn chế điều tiết mắt, ít sử dụng thiết bị điện tử. Nếu phải dùng thì nửa tiếng phải rời cho mắt nghỉ ngơi tí rồi mới tiếp. Nên mắt ẻm giờ vưỡn 10/10 dù ba ẻm cận lòi :D
con bé nhà mình cũng vậy
về nhà toàn chơi kg chứ ít khi học lắm (cấp 1 mà học cái gì ta )
Năm nay lên lớp 6 kg biết sao

Tomb Raider
29/6/17
1.957
35.885
113

Anh cũng bị cận, mà ko lòi :p