Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
5 chỗ gọn nhẹ đi phố, lại muốn đẹp theo ý vợ thì e vote bác chờ con 2008 chuẩn bị bán :D

Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Tuc gần có mẫu mới rồi chắc cuối quý 1 sẽ bán
Còn nếu mua ngay thì cross mà triển
Công nghệ hơn hẳn tuc, mua bản V nhé

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng B2
19/9/20
304
696
93
E thấy bác có vẻ nghiêng ve Tus hơn thi nên mua Tus. Mua cái gì mà gượng ép lăn tăn về khó chịu lắm. Đợt e cọc seltos pre về cứ lăn tăn nên thôi ra rút cọc qua lấy cross V. Đầu tháng 10 e chốt xe cuối tháng có luôn. Chạy hon 1000km rồi. Thấy rất hài lòng. Xe có bác chê xấu đẹp khác nhau riêng e thấy đẹp hài lòng. Nội thất đơn giản gọn gàng. Nói gầm xe thấp nhưng e chạy đường ổ trâu ổ khủng long ở Nguyễn Văn Linh mấy hôm trước khi sửa cũng bình thường thôi. Ở ngoài nhìn gầm nó cung cao. Chắc có chi tiết nào dưới gầm thấp quá.

Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
nhiều bác ngại xe to nhỏ nhỉ, em lái ranger chạy nội ô ầm ầm thấy cũng vậy, với em chia 2 loại, 1 sang trọng để đi gia đình chơi, 1chiếc đi bừa ko cần rữa bạ đâu quăng đấy ko sợ mất vặt
Chạy thì không ngại , chỉ ngại khoản gởi xe trên phố hoặc hầm chung cư / TTTM .

25/6/18
523
800
98
42
Tuc gần có mẫu mới rồi chắc cuối quý 1 sẽ bán
Còn nếu mua ngay thì cross mà triển
Công nghệ hơn hẳn tuc, mua bản V nhé
Tucson new còn lâu mới ra mắt VN bác nhá. Mới ra mắt bên Mỹ có hơn tháng, nghĩ sao ra mắt ở VN cho kịp, ít nhất cũng 1 năm nữa.
Tucson có thắng tay điện tử + autohold dừng đèn đỏ rảnh chân thoải mái hẳn ra, cửa sổ trời panorama thoáng từ trước ra sau, rộng rãi thoáng đãng, tầm nhìn bao quát, ghế phụ chỉnh điện luôn ( vợ bác sướng), động cơ khỏe, giảm sóc hiệu suất cao nên qua gờ khá êm, hỗ trợ đỗ đèo, cốp sau chỉnh điện tự động và còn nữa nếu bác kịp đăng kí trong tháng 12/2020 thì bỏ túi mấy chục củ 50% trước bạ + bảo hành 5 năm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
12/10/16
7.491
6.347
113
E đặt mình vào trường hợp của bác thì e sẽ nghĩ: Nhỏ gọn như bác yêu cầu thì có con Mini Cooper cho vk đi, rẻ hơn chút có con Swift, chê gầm thấp thì bác làm con Ecosport 1.0 Ecoboost góc thoát lớn hơn lại dễ đi phố, Hyundai to thì lấy con em nó là Kona, hướng về miền Trung thì rước Seltos. Ôi quá nhiều lựa chọn nếu ko lo về tiền hihi

Hạng D
22/1/19
4.041
6.629
113
Gọn nhẹ đi phố, 5 chỗ thì có ecosport với kona nữa kìa bác thủ thớt. Giá còn mềm hơn và bảo đảm là không có lạc. Em hiểu cảm giác của bác hiện tại, không mua được cross vì vợ không thích, lại còn bị đòi mua lạc. Còn Tuc thì lăn săn vì giá cao hơn và sợ mua xong nó ra phiên bản mới. Nên giờ chốt con nào bác cũng sợ sẽ hối hận phải kg? Dù gì thì xe to cũng có rồi, giờ cần đi 5 người, lại mục đích đi phố thì sao kg thử nghĩ đến những mẫu xe nhỏ hơn nhỉ :D

• Like
Reactions: kdldt
Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Gọn nhẹ đi phố, 5 chỗ thì có ecosport với kona nữa kìa bác thủ thớt. Giá còn mềm hơn và bảo đảm là không có lạc. Em hiểu cảm giác của bác hiện tại, không mua được cross vì vợ không thích, lại còn bị đòi mua lạc. Còn Tuc thì lăn săn vì giá cao hơn và sợ mua xong nó ra phiên bản mới. Nên giờ chốt con nào bác cũng sợ sẽ hối hận phải kg? Dù gì thì xe to cũng có rồi, giờ cần đi 5 người, lại mục đích đi phố thì sao kg thử nghĩ đến những mẫu xe nhỏ hơn nhỉ :D
Như morning gt line mới là một ví dụ