Hạng D
21/5/13
1.064
4.218
143
Sao Seltos với Kona không bán ở Thái, để người tiêu dùng bên đó "hưởng thụ" nhỉ
xe Hàn rất ít thấy bên đó.
các hãng xe Nhật thì rất nhiều, Honda, Mitsu, Nissan, Mazda...chứ tìm xe Hàn ..còn ít hơn Suzuki nữa...

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tính cả châu Âu thì riêng Toyota đã bán xấp xỉ gần bằng tập đoàn Huyndai( cả Huyndai và Kia rồi bạn à.).
Nghĩa là tính tổng xe Nhật ở Âu nó vẫn hơn hẳn xe Hàn đó.
Bạn mở đầu là nói thị trường thị hiếu nhưng chính bạn lại cmt không khác j người bạn đi chê
Đâu ra xe Hàn nhiều hơn xe Nhật ở châu Âu vậy chú...

Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
Chỉ có VN mới đi xe Hàn nhiều. Các nước khác xe Hàn còn đang nằm lẹt đẹt cuối bảng xếp hạng. Nói chung xe Hàn chỉ tốt vài năm đầu thôi, chứ mấy năm sau chạy tốn xăng lắm. Nói đến đây mn nói em Anti xe Hàn. Em chỉ nói điều mà cả thế giới đều biết.
Bác sang Nga chưa?
xe hàn bạn lẹt tẹt sao đứng ở Top 5 hãng xe thế giới chỉ sau toy và hon thế bác

• Like
Reactions: phamminh05
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chỉ mấy ông hoang tưởng mới xếp cross vô hạng C. :D
Độ dài rộng của nó và công suất máy của nó là hạng C bác. Duy hệ thống treo là của hạng B, Xe hạng B là Eco Sport, Seltos bác cứ so sánh kích thước đi. Cross chỉ tệ duy nhất khoảng treo sau là dầm xoắn.
Tương tự con SantaFe là hạng D, nhưng hệ thống treo lại của hạng C vì treo trước là loại 1 càng A,

Hạng B2
19/9/20
304
696
93
Độ dài rộng của nó và công suất máy của nó là hạng C bác. Duy hệ thống treo là của hạng B, Xe hạng B là Eco Sport, Seltos bác cứ so sánh kích thước đi. Cross chỉ tệ duy nhất khoảng treo sau là dầm xoắn.
Tương tự con SantaFe là hạng D, nhưng hệ thống treo lại của hạng C vì treo trước là loại 1 càng A,
E đang đi Cross nè anh. Đâu có rộng như xe hạng C đâu. To hơn xe hạng B khác thì đúng. Với công suất máy thì cũng ngang chiếc Peugeot 2008 hạng B à. Do nhu cầu ko cần xe to như hang C e mua Cross chứ mún mua hạng C này nọ chắc e cũng không chọn Cross. À mà Rush là xe hạng gì mà treo đa điểm ta. Phải chi mang treo của Rush qua Cross là ngon. Mà đi ổ gà e thấy cũng ổn không tệ lắm đâu.

• Like
Reactions: namosa
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
E đang đi Cross nè anh. Đâu có rộng như xe hạng C đâu. To hơn xe hạng B khác thì đúng. Với công suất máy thì cũng ngang chiếc Peugeot 2008 hạng B à. Do nhu cầu ko cần xe to như hang C e mua Cross chứ mún mua hạng C này nọ chắc e cũng không chọn Cross. À mà Rush là xe hạng gì mà treo đa điểm ta. Phải chi mang treo của Rush qua Cross là ngon. Mà đi ổ gà e thấy cũng ổn không tệ lắm đâu.
Bạn so với Focus thử xem. Cùng phân khúc có xe rộng xe nhỏ bạn.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Rush là SUV nha bác. Cầu sau, khung gầm rời, treo đa điểm. Không biết cầu trước càng A đơn hay kép

• Like
Reactions: Liêu Phụng