NGN confirmed
Tập Lái
26/2/08
39
0
6
45
HCM
car_addicted nói:
Mike Delta Hotel nói:
Im im bán cho thằng khác:D

Em bỏ một phiếu cho bác :D hehe. Không phải tại vì mình muốn như thể, mà tại vì ở VN nên mình phải thế.
Các điều kiện về bảo hành, luật pháp ở VN không đủ an tâm để mmi2nh cư xử như nước ngoài.

Ý bác là "im im bán cho thằng khác" phải không? Em thấy bác ác quá. Bác có nghĩ rằng vào một hôm đẹp trời, cái thằng khác đó nó chạy sau lưng bác bằng chiếc xe mà bác "im im" bán cho nó, rồi bất ngờ xe rồ ga....
.
Tinh thần trên 4r của chúng ta là an toàn vì mình và cho mọi người mà Bác. Xin bác suy nghĩ lại

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
hì...em cũng biết vậy...nhưng em đã nói..không phải do em muốn thế mà, do ở VN nên mình phải thế.
Thủ tục bồi thường,....rất rất phiền hà theo kiểu quan liêu...ý em là vậy

Hạng D
18/2/10
3.138
2.905
113
Em chọn số 2 : "2 . Làm ầm ĩ và bắt hãng xe kiểm tra , xử lý và bồi thường . "

Tập Lái
9/6/09
35
1
0
52
hoangthanh_prado nói:
Chắc phải nhờ thợ chế thêm khóa xăng để trên taplo các bác ạ,phát hiện xe tăng tốc ta chỉ cần thò tay....khóa xăng.....!

Bác tiếp tục sử dụng phải hông bác ( vì quá ư an toàn ) , Nếu bác cho người # mượn thì " Hướng dẩn sử dụng trứớc khi dùng " bác nhỉ

To bác anhtuanpro : Biết được hông bác

Last edited by a moderator:
Hạng B1
21/6/09
80
0
6
Có xe đời mới hiệu To thì bán quách đi. Mua xe To cũ hơn 95 -2005 xài cơ mà dùng.

Hạng D
18/2/10
3.138
2.905
113
actoac nói:
hoangthanh_prado nói:
Chắc phải nhờ thợ chế thêm khóa xăng để trên taplo các bác ạ,phát hiện xe tăng tốc ta chỉ cần thò tay....khóa xăng.....!

Bác tiếp tục sử dụng phải hông bác ( vì quá ư an toàn ) , Nếu bác cho người # mượn thì " Hướng dẩn sử dụng trứớc khi dùng " bác nhỉ

To bác anhtuanpro : Biết được hông bác
Không được thì em chơi kéo xe khắp 36 phố phường cho chúng nó biết lễ độ, rồi lập cái tượng đài tăng dô ta để tưởng nhớ bác nào làm ra sự kiện chấn động toàn cầu

Tập Lái
9/6/09
35
1
0
52
nhutuyet nói:
Có xe đời mới hiệu To thì bán quách đi. Mua xe To cũ hơn 95 -2005 xài cơ mà dùng.

Good Idea , Tin mừng cho các bác có xe cũ ( vì sắp lên giá đây):p

Tập Lái
9/6/09
35
1
0
52
anhtuanpro nói:
Không được thì em chơi kéo xe khắp 36 phố phường cho chúng nó biết lễ độ, rồi lập cái tượng đài tăng dô ta để tưởng nhớ bác nào làm ra sự kiện chấn động toàn cầu

Vi phạm LUẬT giao thông hông bác

Hạng D
18/2/10
3.138
2.905
113
actoac nói:
anhtuanpro nói:

Vi phạm LUẬT giao thông hông bác
Dạ không ! Em sẽ lập công ty cứu hộ xe, lúc đó kéo thoải mái, đố thằng nào dám bắt