Tập Lái
9/6/09
35
1
0
52
Bạn sẽ làm gì khi bạn vừa thoát khỏi sự cố tăng tốc , khi bạn mua xe và chạy xe ở VN :
1 . IM lặng , nhờ hãng xe kiểm tra lổi
2 . Làm ầm ĩ và bắt hãng xe kiểm tra , xử lý và bồi thường .
3 . IM lặng xong tìm cách tống cái của nợ đi .
4 . Bán đi sau khi xử lý lỗi xong .
5 . Giữ lại tiếp tục sử dụng sau khi kiểm tra lổi
6 . Chuyện nhỏ ,rèn luyện tay lái cho cứng thêm mừ

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
hoangthanh_prado nói:
Mike Delta Hotel nói:
Im im bán cho thằng khác:D

Bác làm thế rồi thằng khác lại im im bán cho thằng bạn mình?????

có khi bán ngay cho mình đó chứ :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Em thì không hy vọng là mình có thể còn sống sau sự cố lỗi chân ga ở đường VN. Nếu lỗi chân ga như thế thì với tình trạng đường VN hiện nay, không ai có cơ hội để sống cả, chưa kể là kéo theo 1 cơ số người vô tội khác trên đường đi xuống dưới chung với mình. Hãy Fix lỗi trước khi nó xảy ra và hy vọng là nó sẽ không bao giờ xảy ra.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
RubyKid nói:
Em thì không hy vọng là mình có thể còn sống sau sự cố lỗi chân ga ở đường VN. Nếu lỗi chân ga như thế thì với tình trạng đường VN hiện nay, không ai có cơ hội để sống cả, chưa kể là kéo theo 1 cơ số người vô tội khác trên đường đi xuống dưới chung với mình. Hãy Fix lỗi trước khi nó xảy ra và hy vọng là nó sẽ không bao giờ xảy ra.

e nghĩ cơ hội sống cao chứ, đường chật ních toàn vật cản kg, chỉ sợ mấy người bị vạ lây.

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Chắc phải nhờ thợ chế thêm khóa xăng để trên taplo các bác ạ,phát hiện xe tăng tốc ta chỉ cần thò tay....khóa xăng.....!

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Mike Delta Hotel nói:
Im im bán cho thằng khác:D

Em bỏ một phiếu cho bác :D hehe. Không phải tại vì mình muốn như thể, mà tại vì ở VN nên mình phải thế.
Các điều kiện về bảo hành, luật pháp ở VN không đủ an tâm để mmi2nh cư xử như nước ngoài.