Hạng B2
30/8/11
100
0
16
42
mittokhoa nói:
ai lỡ dính với spark Van rồi thì giờ mới biết thế nào là xe oto giá rẻ.:D:D
mà nói chứ giờ nếu bán lại thì chi tầm 180 củ cà rốt là bít cửa
Mỗi người có 1 nhu cầu bác ợ

Tập Lái
28/9/12
8
0
0
200.000.000 cũng đâu có gì là quá cao, nếu thật sự xe như chủ topic nói thì cũng đang mua lắm, ở hậu giang em kiếm mua không có ấy. xe matiz đời 2000 mà nó hét 143 củ không bớt 1 xu mới kinh ợ

17/2/12
873
7
0
40
hungphuthai nói:
truongduy164298 nói:
Bác chủ muốn bán xe em tư vấn giúp bác để mau tiễn em nó đi thôi chứ có gì đâu mà bác phản ứng giữ vậy? khi nào xe bác không có ai trả giá hơn 160 chai thì bác alo em nha vì bạn em cũng đang có nhu cầu mua
Bác rãnh quá thì nên về dành thời gian chăm sóc bố mẹ chứ không cần phải loanh quanh tìm cách tư vấn giúp em để tiễn này tiễn nọ đâu
làm giùm thì khi nào nhận được nhời nhờ vả của em đã bác ợ
Còn không thì người ta bảo nhiệt tình quá đáng đấy, mà bác biết nhiệt tình +..... là gì rồi
Bán xe thôi mà, có cần phải tỏ ra nguy hiểm thế không?

@ KiaKhoa: Matiz 143 củ nhưng mà nó là xe 5 chỗ bác ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/9/11
1.661
96
48
41
Sydney
KiaKhoa nói:
200.000.000 cũng đâu có gì là quá cao, nếu thật sự xe như chủ topic nói thì cũng đang mua lắm, ở hậu giang em kiếm mua không có ấy. xe matiz đời 2000 mà nó hét 143 củ không bớt 1 xu mới kinh ợ
Đồng ý matiz 2000 mà 143t là quá ,mà bác có hiểu là 5 chổ với 2 chổ khác nhau hok

Hạng D
16/9/11
1.661
96
48
41
Sydney
The Scorpion King nói:
hungphuthai nói:
truongduy164298 nói:
Bác chủ muốn bán xe em tư vấn giúp bác để mau tiễn em nó đi thôi chứ có gì đâu mà bác phản ứng giữ vậy? khi nào xe bác không có ai trả giá hơn 160 chai thì bác alo em nha vì bạn em cũng đang có nhu cầu mua
Bác rãnh quá thì nên về dành thời gian chăm sóc bố mẹ chứ không cần phải loanh quanh tìm cách tư vấn giúp em để tiễn này tiễn nọ đâu
Còn không thì người ta bảo nhiệt tình quá đáng đấy, mà bác biết nhiệt tình +..... là gì rồi

sự thật thì mất lòng mà,bác chủ bán xe mà thành bán cá luôn

Hạng B2
8/8/12
241
31
28
TP.BUÔN MA THUỘT
tungpromexe nói:
The Scorpion King nói:
hungphuthai nói:
truongduy164298 nói:

sự thật thì mất lòng mà,bác chủ bán xe mà thành bán cá luôn
Bác chủ giận gòy kìa....xin lỗi vì sự nhiệt tình mà bác...^^

Hạng C
21/8/11
676
10
18
Các bác phang nhau vãi thật, em ngồi lót dép hóng tiếp. À, xe bác Duy là 000.07 thật đóa bác chủ thớt.