Hạng B2
27/3/08
234
1
20
solopidi nói:
SUSON nói:
@solopidi: Nhất bác rồi, vắng chủ nhà gà mọc đuôi "cáo" ha ha

em còn được hết tuần này, t7 là gấu mẹ vĩ đại trở về, trong tuần bác có độ nào hú em nhá :D, nhưng là trong giờ làm việc thôi. Gấu em cũng cao tay ấn lắm, gọi điện thoại bàn mà hông có nhà thì phải thanh minh thanh nga mệt lắm

Hơ hơ, bác cứ nói là cho F1 đi chơi KID LAND :p mà bác cũng phải mạnh miệng lên chứ, hỏi lại gấu "sao có ĐT cầm chân mà ko gọi cứ nhè cố định gọi ko vậy?"

Em dzọt ............. kẻo 114 tới ko kịp lại réo tên em ra mà mắng thì chít

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông
solopidi nói:
SUSON nói:
@solopidi: Nhất bác rồi, vắng chủ nhà gà mọc đuôi "cáo" ha ha

em còn được hết tuần này, t7 là gấu mẹ vĩ đại trở về, trong tuần bác có độ nào hú em nhá :D, nhưng là trong giờ làm việc thôi. Gấu em cũng cao tay ấn lắm, gọi điện thoại bàn mà hông có nhà thì phải thanh minh thanh nga mệt lắm
Bác cứ đi off chai vô tư đi,Gấu có gọi dt nhà k thấy,sẽ gọi di động,bác nói là anh ở nhà buồn,nhớ em quá nên mượn beer giải sầu hehe
.Ghẹo bác chơi thôi,với bác đi chơi,lai rai với bạn có vẻ khó nhỉ,vì phải luôn trình báo qua Gấu
.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Em van còn đang ở Dalat, khuya nay phi ve Saigon. Hom nao kham dien tho khu nha Haimia nhi (ko type tieng viet duoc)

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
SUSON nói:
Nissan89 nói:
Em van còn đang ở Dalat, khuya nay phi ve Saigon. Hom nao kham dien tho khu nha Haimia nhi (ko type tieng viet duoc)

HT khám xong có gì hay thì hú anh em lên khám đợt 2 nhen!

Bác SUSON ơi , em với bác LHK 3102 đang tính trưa chủ nhật 19/09 xuống đất Bình Dương của bác chơi cho biết nè . Có bác nào trong hội mình đi với tụi tui không , solopidi ơi , bà cả chưa về , đi cùng tụi này cho vui đê

bonbanhxequay nói:
SUSON nói:
Nissan89 nói:

Bác SUSON ơi , em với bác LHK 3102 đang tính trưa chủ nhật 19/09 xuống đất Bình Dương của bác chơi cho biết nè . Có bác nào trong hội mình đi với tụi tui không , solopidi ơi , bà cả chưa về , đi cùng tụi này cho vui đê

Lên tới bác cứ call em! không say thì không về!

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
lên BD đi taxi đi các bác, gặp Thịnh lác và Suson đá sân nhà chỉ có nước tèo.

Hạng F
5/3/10
5.996
31.590
113
bonbanhxequay nói:
SUSON nói:
Nissan89 nói:

trong giờ làm việc đi bác, em ngoài giờ còn mệt hơn đi làm (dù em không làm cho nhà nước). t7 này gấu về rồi, hay t4 hoặc t6 tuần này đi?

Các bác yên tâm, em tuy uống ít nhưng "ai sao em vậy, ai say thì em đưa về" :D

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
solopidi nói:
bonbanhxequay nói:
SUSON nói:
Nissan89 nói:

trong giờ làm việc đi bác, em ngoài giờ còn mệt hơn đi làm (dù em không làm cho nhà nước). t7 này gấu về rồi, hay t4 hoặc t6 tuần này đi?

Các bác yên tâm, em tuy uống ít nhưng "ai sao em vậy, ai say thì em đưa về" :D

Tuần này kẹt cứng rồi bác ơi , từ CN trở đi em mới đi được . Còn các bác BD đá sân nhà thì phải chấp khách chứ đá đồng thì khách mệt à . Hẹn gặp các bác