Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
hình nữa hả? Thui, bà cả thấy hình của các bác xong xé xác em. Cho em tới CN đi :D
Bản tin GMFC- Tháng 9

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
solopidi nói:
Nissan89 nói:
Ui trùi ui, mấy bác "máu lửa" ghê luôn!
Em chỉ khoái shopping thoai, nhậu hết nổi roài!!!!

ý bác là "window shopping" thui chứ gì :p

Sao lai window shopping??? BD có "400" market kìa, chỉ lo ko có sức "khiêng" hàng thôi. Haha

Hạng F
5/3/10
5.995
31.298
113
Tình hình là CN này em không đi BD được rồi, nhưng CN sau em sẽ có mẹt ỡ VT, các bác sắp xếp lịch ta ọp ở VT 1 bữa nhé, em sẽ dắt các bác đi siêu thị "300" :D

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
solopidi nói:
Tình hình là CN này em không đi BD được rồi, nhưng CN sau em sẽ có mẹt ỡ VT, các bác sắp xếp lịch ta ọp ở VT 1 bữa nhé, em sẽ dắt các bác đi siêu thị "300" :D

@ Solopidi: Chủ nhật này là off giao lưu với các anh em BD. CN sau ở VT cũng tốt thôi. Nếu k có việc gì quan trọng thì em cũng phi ra đó để ọp với bác. Lại có Siêu thị 300 nữa àh. Bác biết nhiều thật, có gì bác hướng dẫn cho em hiểu biết thêm với nhé.

@ tranguyen: bác có phi vụ nào khác k? nếu k có thì đi với chúng em nhé.

@ Dear all: Có bác nào tham gia giao lưu với anh em BD vào Chủ nhật này không vậy.

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông
@Các bác người đẹp Bình Dương: em cũng tính hôm nào gặp các bác để xin tư vấn cơ hội đầu tư nho nhỏ,kiếm lúa hàng ngày ở đất Bình Dương.
Em mà không bận công việc,thì ráng đu theo,lên thăm các bác Bình Dương cho mở mang tầm mắt ạ.

Hạng C
27/1/08
600
4
18
40
OSCF
chevrolet_LT nói:
@Các bác người đẹp Bình Dương: em cũng tính hôm nào gặp các bác để xin tư vấn cơ hội đầu tư nho nhỏ,kiếm lúa hàng ngày ở đất Bình Dương.
Em mà không bận công việc,thì ráng đu theo,lên thăm các bác Bình Dương cho mở mang tầm mắt ạ.

đầu tư gì cũng rủi ro hết bác àh, em thấy trồng rau là an toàn nhất. Vừa ăn được vừa bán được.

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
cuongphatbc nói:
hình nữa hả? Thui, bà cả thấy hình của các bác xong xé xác em. Cho em tới CN đi :D
Bản tin GMFC- Tháng 9

...Ha. . ha. .chú cuongphat này quả là siêu thiệt, cắt cúp hình một chút là gây hiệu quả chú ý khỏi chê lun.
Mà anh là anh khoái cái chữ ký của chú lắm đó nghe.
@all các bác BD: Bữa đó các bác từ BD lên ọp quá là nhiệt tình và rất vui vẻ, vậy mà rất tiếc mình lại bị bịnh tái phát đang điều trị nên không uống cùng các bác được. Bùn ghê. Hẹn khi mô có thể mình phải cụng ly với các bác mới được.

Hạng D
30/6/10
1.154
0
36
53
Tp.HCM
cuongphatbc nói:
chevrolet_LT nói:

đầu tư gì cũng rủi ro hết bác àh, em thấy trồng rau là an toàn nhất. Vừa ăn được vừa bán được.

Nếu nói như bác thì cứ trồng trọt và chăn nuôi là Ok àh. Rau thì tự mình trồng, bán cũng được, ăn cũng tốt. Chăn nuôi thì tự mình nuôi, mình ăn luôn, không bán. Cũng có lý nhỉ. Việc này phải bàn thêm mới được bác ạh.

cuongphatbc nói:
chevrolet_LT nói:

Nghe ao hồ đồn ông Cuongphatbc có cả 1 nông trại "rau" đó mấy bác

Hạng F
5/3/10
5.995
31.298
113
SUSON nói:
cuongphatbc nói:
chevrolet_LT nói:

Nghe ao hồ đồn ông Cuongphatbc có cả 1 nông trại "rau" đó mấy bác

cả 1 nông trại thì ăn hông hết đâu bác cuongphatbc ơi, để lâu nó úng cũng vậy hà, "se" cho em 1 ít đê