Hạng C
8/10/11
587
545
93
Lần đầu tự lái SG-PT , em đã lên OS ngâm cứu nên rất may là không bị dính đoạn này ^^. Các bác đi cẩn thận vì đoạn này bắn tốc độ ngày đêm nhưng không phải ngày nào cũng đứng , các bác không nên chủ quan đoạn này, tụi xe khách còn sợ nữa là ^^ Cứ từ từ ngắm biển và resort ven biển thôi!

Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
Thường xuyen đung cho nay. Minh o Resort Phu Hai nen Thay moi Ngay, may CSGT nay dung day du doanh so moi thang

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
19/12/16
301
554
93
Thường xuyen đung cho nay. Minh o Resort Phu Hai nen Thay moi Ngay, may CSGT nay dung day du doanh so moi thang
Chỗ này đường rộng mà xe oto thì ít, ko biết đứng bao nhiêu giờ/ngày mới đủ doanh số :D

• Like
Hạng B2
19/12/16
301
554
93
Lần đầu tự lái SG-PT , em đã lên OS ngâm cứu nên rất may là không bị dính đoạn này ^^. Các bác đi cẩn thận vì đoạn này bắn tốc độ ngày đêm nhưng không phải ngày nào cũng đứng , các bác không nên chủ quan đoạn này, tụi xe khách còn sợ nữa là ^^ Cứ từ từ ngắm biển và resort ven biển thôi!
Chỗ này đường đẹp hơn cao tốc mà hạn chế tốc độ cũng lãng phí, ai lâu lâu qua một lần ko biết kiểu gì cũng dính

• Like
Hạng D
13/1/11
1.098
26.450
113
chạy thẳng ra bàu trắng cũng có bắn hoài mà, mấy anh jeep thì chắc mua hết rồi nên qua mặt vù vù mà k sao
2 tuần nữa em từ Võ Nguyễn Giáp (Mũi Né) đi ngã Bàu Trắng để ra ngã 3 Lương Sơn, đoạn này đi đc 90km (có con lươn) và 80km suốt tuyến không các bác, nhất là đoạn ĐT có đc 80km không? Thanks các bác!
Bắn tốc độ đoạn trước khi vào Sealinks Phan Thiết.

Chỉnh sửa cuối: