Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Thường xuyen đung cho nay. Minh o Resort Phu Hai nen Thay moi Ngay, may CSGT nay dung day du doanh so moi thang
Các anh đi MN thường xuyên đã cảnh báo mọi người cũng nên chú ý cho nó lành.
Đi chơi mà chưa chắc được sướng, lo hết chuyện này tới chuyện khác.
Muốn đi chơi mà được sướng thì nghe lời anh này nè.
Có biển nội thành thì vẵng cỡ nào em cũng chạy đúng, chỉ sợ những đoạn không có biển rõ ràng thôi.
Tập thói quen chạy đúng luật đi, khỏi sợ gì mấy anh ơi.

• Like
Reactions: xehoingaodu
Hạng C
17/9/14
879
3.136
93
Tuần trước 1 bác bs 51xxx chạy sau mình sốt ruột vọt lên dính liền cạp nong.

• Like
Reactions: bacai
Hạng B1
14/9/08
71
16
8
Bác thấy xe sau có dấu hiệu muốn vượt bác nên thò tay báo hiệu. E đã cứu được nhiều bác như vậy. Đi xa mà dính biên bản mệt lắm.

• Like
Hạng C
17/9/14
879
3.136
93
Bác thấy xe sau có dấu hiệu muốn vượt bác nên thò tay báo hiệu. E đã cứu được nhiều bác như vậy. Đi xa mà dính biên bản mệt lắm.
Thực ra lúc đó xxx đang xăm xăm qua đường tưởng đâu chỉ mình, tâm lý cũng chuẩn bị chiến vì có camera ht .Ai ngờ chỉ ngay bác phía sau mình vọt lên để qua mặt.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Đoạn gần giáp Nguyễn Thông - Ng Đình Chiểu mới có bảng Khu dân cư, không con lươn nên chỉ 50km/h.
Còn Võ Nguyên Giáp được 80-90 km/h mà ta ?
Nguyễn Thông mà bị dính tốc độ cũng đáng tội, Võ Nguyên Giáp đường mới ngon, không biết có biển hết khu dân cư không, nếu kg có biển hết khu dân cư thì chỉ được 60km/h.

• Like
Reactions: bacai
Hạng D
10/6/10
1.412
1.236
113
Nguyễn Thông mà bị dính tốc độ cũng đáng tội, Võ Nguyên Giáp đường mới ngon, không biết có biển hết khu dân cư không, nếu kg có biển hết khu dân cư thì chỉ được 60km/h.
Thực sự là ko thấy biển hết khu dân cư khi vào đường VÕ nguyên giáp

Hạng B1
14/9/08
71
16
8
Đoạn này lo quẹo phải nên lo nhìn xe mà ít để ý biển nội thành.Với gần tới sealinks nên cũng ko cẩn thận. Ma dạo này CAGT Phan Thiết chịu khó làm việc quá máy bác. Biển cấm mà sở GTCC cũng nghiên cứu cấm sao cho ít người nhìn thấy nhất ha ha.

• Like
Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
suốt đoạn từ hòn rơm qua hòa thắng ra lương sơn phải nói là đẹp đầy cám dỗ và ma mị, có khúc hay đứng hay vườn điều nha mấy anh, nói chung nhẹ chân ga thôi ngắm cảnh cũng đc, ko cần chạy nhanh làm gì vì đường này phong cảnh quá đẹp