Tập Lái
5/3/20
0
0
0
33
Hãng xe
Hãng xe khác
Loại xe
Xe Các Loại Khác
Tỉnh / Thành
TP. Hồ Chí Minh
Quận / Huyện
Quận 2
Số KM đã đi
100
Năm sản xuất
2020
Địa chỉ
15 PHÚ CHÂU PHƯỜNG TAM PHÚ QUẬN THỦ ĐỨC
Biển số xe
000000
Số điện thoại
0936951915
Giá
1249000000
Chuyển nhượng lại 1 đặt cọc xe Vinfast Lux SA 2.0 ĐỢT ĐẦU TIÊN giá tốt 1 tỷ 249. Xe mới 100%
Được ưu đãi lên full option giá 1 tỷ461
Giá thị trường bây giờ là 1 tỷ 8. Mình đã đặt cọc 50tr nhưng giờ không có nhu cầu mua nữa. Nhượng lại cho bạn nào cần.
Không kinh doanh (mình chỉ có 1 chiếc thôi)
Mình chưa chọn màu nên bạn sẽ được chọn theo đúng màu bạn thích

Attachments

Hạng B2
25/8/17
303
144
58
38
vin ko cho chuyển cọc nha a , a đọc lại hợp đồng , hoặc lh sale hỏi lại xem .

Hạng D
5/7/16
1.955
13.892
113
bán xe giờ như bán chung cư Vin hòm
Chỉ có Vin mới nghĩ ra chiêu tiếp thị "độc" như z

Hạng D
15/9/08
2.041
2.216
123
Có ông trên OS này cứ lên Thớt nào có Vinfast là bay vào cmt tiệm cân xe Đức ( BMW)...về chất lượng....Chuối cả nải....
Cách bán hàng của xe Đức ( BMW, Merc, ) Xe Japan ( Lex),..thậm chí Land Cruiser 2020 rất là "Chảnh" :Tới show room xem xe xong , trao đổi với Sales ,...abc.... rồi để thông tin lại......về chờ cả tháng chưa chắc họ gọi lại vì có nhiều lý do ...trong đó có lý do là đếch cần đi năng nỉ Khách ? (gần như là vậy...) ...Ai mua tới đây mua ...ko có dạng chèo kéo , năng nỉ,.....Dạng " Hữu xạ tự nhiên Hương " á...
Còn đằng này sx ra ko bán hết , ép đối tác, NV ,khách hàng....lobby chính phủ , nhà nước,... mua....la cho to bao LS này kia nọ....rồi Pr. tào lao...quá ...Chích thuốc báo chí bơm thổi...

P/s : Em ko chê Xe chỉ chê cách định vị Xe và Pr. , Quảng cáo ... láo ....quá điên cuồng......

Tập Lái
31/5/15
4
6
3
TP HCM
Có ông trên OS này cứ lên Thớt nào có Vinfast là bay vào cmt tiệm cân xe Đức ( BMW)...về chất lượng....Chuối cả nải....
Cách bán hàng của xe Đức ( BMW, Merc, ) Xe Japan ( Lex),..thậm chí Land Cruiser 2020 rất là "Chảnh" :Tới show room xem xe xong , trao đổi với Sales ,...abc.... rồi để thông tin lại......về chờ cả tháng chưa chắc họ gọi lại vì có nhiều lý do ...trong đó có lý do là đếch cần đi năng nỉ Khách ? (gần như là vậy...) ...Ai mua tới đây mua ...ko có dạng chèo kéo , năng nỉ,.....Dạng " Hữu xạ tự nhiên Hương " á...
Còn đằng này sx ra ko bán hết , ép đối tác, NV ,khách hàng....lobby chính phủ , nhà nước,... mua....la cho to bao LS này kia nọ....rồi Pr. tào lao...quá ...Chích thuốc báo chí bơm thổi...

P/s : Em ko chê Xe chỉ chê cách định vị Xe và Pr. , Quảng cáo ... láo ....quá điên cuồng......

Tôi nghĩ họ làm mọi cách như vậy là hợp lý cho một hãng xe mới. Còn bán theo cách như bác nói thì 1 năm may ra bán được 2 chiếc.

• Like
Reactions: katynguyen
Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41

Mình thấy cũng chạy lai rai đầy đường,chắc xe của đối tác hết quá :confused:

Hạng D
6/8/16
2.424
18.418
113
có tiền em cũng mua... xe đẹp quá mà