Tập Lái
17/4/13
29
10
3
35
HCMC
Xe bác mới chạy lướt, dù sao cũng còn cứng hơn AT 2013-14 chứ bác! Cũng muốn mua cái xe mới mà k đủ tiền bác ạ! MT đi thì vất vả hơn AT với option k bằng, nhưng bù lại 2016 vẫn hơn 2013 mà bác! Hihi

Tập Lái
17/4/13
29
10
3
35
HCMC
Dạ bao giờ em quyết định bán em sẽ báo bác nhé. Bây giờ em vẫn còn phân vân. Với lại xe em là số sàn đó bác. Hình như bác đang tìm AT thì phải.
Bác đã có ý định gả em nó chưa ạ? Em đang hóng bác quá !

Tập Lái
18/2/16
45
42
18
44
Dạ em để lại chạy bác ơi. E định lên đời mà nghĩ đến chuyện đi mua xe ở vn quải quá. Xe toàn giá trên trời, đại lý và sales thì luôn tìm cách chơi mình, như Honda vừa rồi. Chúc bác mua được xe tốt. Sunny chạy cũng ngon đó bác.

Dạ em để lại chạy bác ơi. E định lên đời mà nghĩ đến chuyện đi mua xe ở vn quải quá. Xe toàn giá trên trời, đại lý và sales thì luôn tìm cách chơi mình, như Honda vừa rồi. Chúc bác mua được xe tốt. Sunny chạy cũng ngon đó bác.
từ từ mình đổi xe cũng chưa muộn a, sunny đi bền lắm 10 năm nữa hả tính :D

Tập Lái
17/4/13
29
10
3
35
HCMC
Em thấy cái Sunny cũng đẹp mừ, với lại cái xe chẳng có gì nên chẳng thể hư, hihi! Em đi nghía cái xe khác đây, lại tìm Sunny như mò kim đáy bể ! huhu

Tập Lái
19/10/17
8
3
3
37
các bác định giá giúp em vợ XV đời 2013 đi được 5 vạn rồi, xem giá được bao nhiêu, biển SG! xe ko đâm đụng ko tập bơi!
Chủ xe đang ra giá 390 củ khoai

Chỉnh sửa cuối: